Mkurugenzi Dodoma mji umemshinda kweupe

Mkurugenzi Dodoma mji umemshinda kweupe

digalangosha

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2013
Posts
1,574
Reaction score
2,295
Mkurugenzi wa manispaa ya Dodoma mji umekushinda mkuu. Naomba kuonesha interest mimi ni mdau wa usafirishaji.

Tuanze na ishu ya stendi kuu ya mabasi ya kwenda mikoani, mh. Rais huyu mkurugenzi ndugu kunambi toka umetuletea Dodoma alianza mgogoro na shirika la reli ambao ndio wamiliki wa eneo ilipojengwa stendi, lakini kutokana na ukilitimba wa huyu mkurugenzi kunambi amesababisha mahusiano ya TRL na manispaa kuvunjika na hivo TRL kudai eneo lao na hivo kupelekea kuvunja stendi na baadhi ya biashara zilizokua zimezunguka eneo hilo.

Pili, mkurugenzi huyo huyo ameisababishia serikali hasara kubwa kutokana na kujenga ukuta na jengo la maofisi stendi hapo ambalo leo hii ni useless kutokana TRL kuchukua eneo lao.

Tatu, mkurugenzi huyu huyu anayejiita magufuli mdogo kutokana na kuaminika kuwa na uhusiano mzuri na Rais amesababisha hasara kwa kuvunja bar ya chako ni chako kimakosa na sasa serikali inalazimika kulipa fidia.

Nne, mkurugenzi huyu alikataza mabasi ya mikoani kutokupakia abiria katika stendi binafsi hisipokua stendi mpya ya nane nane, lakini katika kampuni zoteee kampuni ya mabasi ya mbunge wa gairo ndugu SHABIBY mabasi yake yanapakia abiria mjini na hakuna mamlaka inayomgusa wala kunambi kuongelea swala hilo. Je kuna nini kati ya shabiby na mkurugenzi...?

Tano, kunambi anajitapa kwa kusema hata RC wala DC hawana uwezo kama aliokua nao kutokana na kujuana na Rais.

Sita, serikali ilirekebisha viwanja vya mashujaa pale mjini kwa gharama hili maadhimisho ya siku ya mashujaa yawe yanafanyikia hapo, leo hii pamefungwa kutokana na eneo kuwa chini ya railway.

Saba, stendi anayosema mpya hiyo ya nane nane hakuna hata jengo la abiria hata la kujengwa kwa makuti tu, choo ni shidaa, hakuna umeme na analazimisha mabasi yalale hapo, hakuna maji..

Nane, mhe. Rais najua umeenda Dodoma jana nimepishana na wewe ihumwa naomba ukiwa unaenda mjini ingia hapo nane nane usikie kero kuliko huyu mkurugenzi hawe anakuletea report iliyopikwa.

Mh. Rais kama unapitia JF au watu wako wa karibu naomba uangalie mwenendo wa mkurugenzi huyu maana kuna tetesi za wenye mabasi kufanya mgomo soon na huyu mkurugenzi hana nia yakuingilia kati.
images%20(5).jpg
unnamed.jpg
 
Mimi kinachonikera ni stend kwenda nane nane tatizo la hawa jamaa hawapandi mabasi ndio maana hawajui sisi tunahangaika vipi kushukia na kupandia nane nane..
 
Poleni wana Dodoma.
Stand 8/8 si mbaya ila ingekua powa kama miundombinu ingeshawekwa.
Mji unakua huo,hata 8/8 patakua finyu kama hakuna mipango mizuri.
Wakat stand inawekwa Ubungo Terminal toka Msimbazi na Kisutu watu walinuna ila leo hata Ubungo tunapaoba FINYU
 
Duuh kweli kazi ipo kwahyo sasa nikitaka kuja Dom mpaka nizungushwe hadi 8/8 ndio wanirudishe town naona utalii wa ndani umeanza kushika nafasi
 
Changamoto ila patatulia tu,ni kama vile zile kelele tunazozisikia kule Dar lakini mwisho wa siku watakaofaidika ni wana Dododma,pia kiukweli huyo mkurugenzi hataondoka na chohote cha Dodoma tuendelee tu kumpa ushirikiano na kuvumilia kwa usumbufu unaojitokeza...
 
Huyo kijana ni mjukuu wa chifu kunambi... cheo amekipata umri mdogo sana.. alikuwa mwanasheria wa ccm na mgombea ubunge mlimba kwa tiket ya ccm.... before 30 ameshika vyeo vya watu wazee so wanampiga majungu

huyu dogo ni jembe sana.. hapendi janja janja
 
Kwa kweli hili la kupeleka stendi nane nane ni ukurupukaji wa kiwango cha lami!!
 
Mimi kilichonikera nipale nlipochukukuaa toyo namwambia dereva toyo anipelekee stend chaajab sifiki nkamulizaa mbn hatufiki jamaaa ananiambia bado ndopale aliponambiaa stend imebasilishwaa kibaya Zaid nauli kutoka Dodoma mjin Hadi nanenane Kwa toyo ni buku 6000 iliniuma Sana kwahy tunaomba stend yetu irudishwe Kwan kule hata huduma hakuna ujinga mtupu
 
Shabiby line
Machame exp
Kimbinyiko int'l
ABC UPPER CLASS

Hao ndio wamiliki wa bus nzuri kwa njia ya Dar / Dom & Dom / Arusha..

Na wote wanapakilia mjini .
 
Nyie hamna haja ya kumlaumu mkurugenzi jilaumuni nyie wenyewe kwa kushindwa na kujitiia wajuaji kwenye eneo la TRC .... Jiulize kama mngeliwalipa na kuikubali ile mikataba yao Leo ungekuwa unaongea? Wakati mwingine ujuaji ni mzigo...
 
Tatu, mkurugenzi huyu huyu anayejiita magufuli mdogo kutokana na kuaminika kuwa na uhusiano mzuri na Rais amesababisha hasara kwa kuvunja bar ya chako ni chako kimakosa na sasa serikali inalazimika kulipa fidia.
Hii imeniuma sana dah!!...kwahiyo kuku itabidi nikakae pale Double H nipigwe na baridiii weee!!..
 
Huyu jamaa ni fala sana upuuzi mwingine aliokuja nao,anataka kila nyumba Dom,paa/bati lake lipakwe rangi,ili mji upendeze,
Mijitu mingine sijuhi imesomea wapi,anavyootacusiku,anatuleta kama mipango ya manispaa,
 
Kwa herufi kubwa kabsa.

KILICHONIKERA NI KUVUNJA CHAKO NI CHAKO TU ZILE KUKU CHOMA TUTAKULA WAPI TUKIJA HUKO?

Mengine mtajuana wenyewe.
 
Mkurugenzi wa manispaa ya Dodoma mji umekushinda mkuu. Naomba kuonesha interest mimi ni mdau wa usafirishaji.

Tuanze na ishu ya stendi kuu ya mabasi ya kwenda mikoani, mh. Rais huyu mkurugenzi ndugu kunambi toka umetuletea Dodoma alianza mgogoro na shirika la reli ambao ndio wamiliki wa eneo ilipojengwa stendi, lakini kutokana na ukilitimba wa huyu mkurugenzi kunambi amesababisha mahusiano ya TRL na manispaa kuvunjika na hivo TRL kudai eneo lao na hivo kupelekea kuvunja stendi na baadhi ya biashara zilizokua zimezunguka eneo hilo.

Pili, mkurugenzi huyo huyo ameisababishia serikali hasara kubwa kutokana na kujenga ukuta na jengo la maofisi stendi hapo ambalo leo hii ni useless kutokana TRL kuchukua eneo lao.

Tatu, mkurugenzi huyu huyu anayejiita magufuli mdogo kutokana na kuaminika kuwa na uhusiano mzuri na Rais amesababisha hasara kwa kuvunja bar ya chako ni chako kimakosa na sasa serikali inalazimika kulipa fidia.

Nne, mkurugenzi huyu alikataza mabasi ya mikoani kutokupakia abiria katika stendi binafsi hisipokua stendi mpya ya nane nane, lakini katika kampuni zoteee kampuni ya mabasi ya mbunge wa gairo ndugu SHABIBY mabasi yake yanapakia abiria mjini na hakuna mamlaka inayomgusa wala kunambi kuongelea swala hilo. Je kuna nini kati ya shabiby na mkurugenzi...?

Tano, kunambi anajitapa kwa kusema hata RC wala DC hawana uwezo kama aliokua nao kutokana na kujuana na Rais.

Sita, serikali ilirekebisha viwanja vya mashujaa pale mjini kwa gharama hili maadhimisho ya siku ya mashujaa yawe yanafanyikia hapo, leo hii pamefungwa kutokana na eneo kuwa chini ya railway.

Saba, stendi anayosema mpya hiyo ya nane nane hakuna hata jengo la abiria hata la kujengwa kwa makuti tu, choo ni shidaa, hakuna umeme na analazimisha mabasi yalale hapo, hakuna maji..

Nane, mhe. Rais najua umeenda Dodoma jana nimepishana na wewe ihumwa naomba ukiwa unaenda mjini ingia hapo nane nane usikie kero kuliko huyu mkurugenzi hawe anakuletea report iliyopikwa.

Mh. Rais kama unapitia JF au watu wako wa karibu naomba uangalie mwenendo wa mkurugenzi huyu maana kuna tetesi za wenye mabasi kufanya mgomo soon na huyu mkurugenzi hana nia yakuingilia kati.View attachment 753993View attachment 753994

Nyie Makondakta acheni fitna zisizokuwa na maana!

Miongoni mwa Wakurugenzi ambao wanafanya Kazi nzuri ni pamoja na ndugu Kunambi. Kunambi kwa kiasi kikubwa ameweza kuficha mapungufu na udhaifu mkubwa walionao Mkuu wa mkoa wa Dodoma na Mkuu wa wilaya. Kijana ni mchapa kazi na ni mbunifu, japo yawezekana kuna baadhi ya mambo yanatekelezwa kimakosa hiyo haiwezi kuashiria udhaifu wa huyu Mkurugenzi.

Labda kitu kimoja nyie makondakta na mawakala wa Mabasi ya Champion na mengineyo, ambacho penine hamkielewi, kinachowafanya abiria kukimbilia Shabiby si uwepo wa stand yao hapo mjini, bali ni ubora wa huduma inayotolewa na Shabiby. Hata kama ingetokea kuwa shabiby ndio wapo nane nane na wewe na hiyo kampuni yako mpo mjini, bado wangeenda kupanda shabiby. Hii ni kutoka na huduma mbovu mnazozitoa huku mkiwa mmejaza wavuta bangi wakiwa ndo watu wa kuhudumia wateja kuanzia mawakala kama wewe na wahudumu wengine kwenye mabus.


Ninyi kwenu abiria ni wa muhimu pale anapokuwa bado hajakata ticket kwenu, baada ya kukata ticket tuu abiria mnamfanya kama kikaragosi, mnatoa huduma mbaya as if mnampa ujumbe kuwa asirudie tena kupanda mabus yenu. Makondakta mmejaa ujeuri, kiburi, maneno machafu yasiyokuwa na staha dhidi ya abiria wenu inapotokea abiria anashida ya aina yoyote ile. Kumbukeni kuwa kutokana na nature ya mkoa wa Dodoma, abiria wanaopanda mabus yenu kwa kiasi kikubwa ni wale wale, kwa maana kuna watu ambao husafiri mara kwa mara either kutokana na nature ya kazi wazifanyazo, ikiwemo hatua ya serikali kuhamia Dodoma huku wafanyakazi wengi familia zao zikiwa Dar es salaam, au wanafunzi waliopo masomoni kutokea mikoa mbali mbali. Dodoma si kama Dar es salaam, ambako kuna kundi kubwa la abiria ambao huwa wanaenda dar salaam kwa sababu mbali mbali zisizojirudia rudia, mfano. Matibabu, kusalimia ndugu nk, ambao hata ukimpa huduma mbovu vado hutopata athari ya kumkosa wakati mwingine akiwa anasafiki kwakuwa si msafiri wa mara kwa mara.


Labda ndugu yangu ni vyema ukatambua kuwa, suala la stand kuhama kutoka pale ilipokuwa si suala la mjadala kwa sababu hata kama kusingekuwa na ulazima wa kuondoka kutokana na TRL kuhitaji eneo lao, vado ilikuwa ni lazima kuhama kutokana na stand kuwa finyu ikiwa ni matokeo ya mji kukua kwa kasi. Ni vyema mkashauriana na Manispaa namna ya kuboresha stand ya nane nane, badala ya kuja huku na kuzungumza upupu.
 
Back
Top Bottom