figganigga
Platinum Member
- Oct 17, 2010
- 27,812
- 63,268
Kuna ajali imetokea maeneo ya mwanambaya mkuranga,basi limeacha barabara na kupinduka lakini mpaka sasa hakuna taarifa ya mtu yeyote aliyefariki katika ajali hiyo.
"Tumepata ajali muda huu maeneo ya Mwanambaya Mkuranga,Tukiwa tunatoka Mtwara. Basi yetu imepinduka muda huu Ila wote tuko vizuri Mungu ni mwema."
Ajali hii imetokea jana jioni.
"Tumepata ajali muda huu maeneo ya Mwanambaya Mkuranga,Tukiwa tunatoka Mtwara. Basi yetu imepinduka muda huu Ila wote tuko vizuri Mungu ni mwema."
Ajali hii imetokea jana jioni.