Mkopo wa simu.

Mkopo wa simu.

Wernery G Kapinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Posts
381
Reaction score
131
Jaman nahitaji mtu anayeweza kunikopesha simu aina ya Teckno K7 au K8 kwa bei ya 250000. Ila nimlipe mwezi wa 12 kuanzia tarehe 23-30.

Kwa mtu aliye serious. Tuwasiliane kwa 0624872625 ili tuelezane na kuona namna itakavyo.
 
Jaman nahitaji mtu anayeweza kunikopesha simu aina ya Teckno K7 au K8 kwa bei ya 250000. Ila nimlipe mwezi wa 12 kuanzia tarehe 23-30.

Kwa mtu aliye serious. Tuwasiliane kwa 0624872625 ili tuelezane na kuona namna itakavyo.
nitakuamini vipi
 
Jaman nahitaji mtu anayeweza kunikopesha simu aina ya Teckno K7 au K8 kwa bei ya 250000. Ila nimlipe mwezi wa 12 kuanzia tarehe 23-30.

Kwa mtu aliye serious. Tuwasiliane kwa 0624872625 ili tuelezane na kuona namna itakavyo.
Ninayo apa k7 kama itakufaha niambie arf unapatikan wapi maan me niko dodoma
 
Back
Top Bottom