mkopo wa million 6 za haraka haraka

Mrekebishaji

Senior Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
168
Points
195

Mrekebishaji

Senior Member
Joined Mar 19, 2009
168 195
wadau,
Wana JF, nimekuja kwenu nina shida ya millioni 6, nitarudisha kwa miezi miwili, nitaweka rehani kadi ya gari yangu Rav 4, Milango 4. Naombeni msaada mwana jamvi mwenzenu, kuna jambo maji yapo shingoni.

Natanguliza shukrani.
 

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,320
Points
0

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,320 0
Hizi kazi ni ngumu jamani!!!...kadi aache na gari aache atafanyaje mishemishe zenyewe?....na ukikubali kadi bila gari mtu umefahamiana naye JF tu ni mtihani pia!!! Ukiniacha unaniogopa, ukinipiga unanionea!! Unaonaje ungeenda Benki mkuu, au ukamwona rafiki au ndgu wa karibu!
 

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,788
Points
2,000

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,788 2,000
Mkuu, kuna jamaa wapo hapo katibu na kwa warioba, wanakopesha kwa rba kidogo, lakini lazima uache gari na kadi, mnakubaliana unarudisha lini, na unachukua gari yako, au kama vipi unakuwa unawaletea riba yao, unaendelea kuzungusha mtaji. wana yard kubwa tu, na hawagusi gari.
 

Forum statistics

Threads 1,356,538
Members 518,911
Posts 33,132,884
Top