Mkopo wa Fedha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkopo wa Fedha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Donkey, Apr 30, 2011.

  1. Donkey

    Donkey JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 80
    Wana JF. Nisaidie natafuta mkopo wa fedha kidogo nimepata dharula, yeyote anaye fahamu wanapotoa au mtu anayekopesha kwa riba anijulishe hapa
     
  2. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 455
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Utaweka nini kama Security?
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,243
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Inshu siyo kukopa tu, sema una kitu gani cha kuweka ili watu wakukopeshe!
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    we mwenyewe umeweka jina la bandia huku nani akukopeshe?
    andika jina la ukweli uni pm nikutoe.
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kiasi gani unachotaka kukopa?
     
  6. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mwone Babu Sambeke pale Moshi atakumalizia shida yako ya mkopo!
     
  7. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Au kama una laptop niuzie kwa bei ya dharura mkuu...aah kitu gani bwana si utanunua nyingine
     
  8. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    nenda taasisi za kifedha kama bank au microfinance utapata, cku nyingine weka maelezo ya kutosha unataka kiasia gani kwa muda gani una security gani! au wataka vya bure bure
     
  9. Kazakuku

    Kazakuku JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ni mtumishi au?Au ni kampuni binafs?Njo plutinum credit.
     
  10. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 455
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Umekimbia?, Jibu haya tuone tunasaidianaje, au umeshapata?
     
  11. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu nakushauri ungeweka maelezo ya kutosha ili mwenye kukusaidia akusaidie.
     
  12. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,890
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mimi naweza kukukopesha mradi tu ukubaliane na dhamana nitakayoipendekeza. Kama mke mweke dhamana nikukopeshe, ukishindwa kulipa ....!
     
  13. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kweli unakopa au unatania? Mbona uko kimya tu hata kwa maswali ya msingi uliyoulizwa na wadau. Kama unatania donkey{punda} hili ni jukwaa la siasa
     
  14. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    usitutanie hapa tunaeleza vitu vya ukweli sio una ulizwa maswali una kula kona. Nakama umeshapata utujulishe, tutashindwa kukusaidia siku nyingine.
     
  15. m

    mama cha Senior Member

    #15
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman mimi mama cha natafuta mkopo wa fasta wa 4m nitaweka bond ya hati ya kiwanja cha kupima kibaha mailmoja mwenye kuweza kunisaidia ani-pm
     
  16. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,334
    Likes Received: 3,601
    Trophy Points: 280
    Na nyie muwe na akili, msiwe mnakurupikia kulaumu,
    Msg ilikuja toka April,
    Muhuni mmoja anaekazaga kuku akaja akai-huisha mwezi huu,
    Utajuaje labda jamaa alifungua ID kwajili hiyo na alishapata.
    Tuwe tunachangia hoja ambazo ni current
     
  17. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,334
    Likes Received: 3,601
    Trophy Points: 280
    We sema uakiuza hicho kiwanja kijanja
     
  18. m

    mama cha Senior Member

    #18
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shark utakua na makungufu upstair
     
Loading...