mkopo...mkopo.....mkopo..... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mkopo...mkopo.....mkopo.....

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by mysteryman, Jun 6, 2012.

  1. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wakuu ninahitaji mkopo wa milion moja wenye riba nafuu.....nitarejesha baada ya miezi minne na uwezo wangu au riba isizidi laki tatu kwa miezi yote minne.....nina kiwanja kipo kinyerezi, kadi ya gari au leseni na tin namba ya biashara.....vyote vyaweza tumika kama bondi.......mwenye uwezo wa kunisaidia tafadhali......
     
  2. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,985
    Likes Received: 1,591
    Trophy Points: 280
    Wako wengi ngoja nikuulizie.
     
  3. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ntashukuru mkuu....
     
  4. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 797
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    Pia hata mimi nahitaji 3.5 mil nitaweka bond ya hati ya makazi kwa miaezi miwili ,riba iwe reasonable ili kusije kuwa mgogoro, tuwasiliane kwa namba 0715381371
     
  5. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2017
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 18,535
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Wahitaji wameongezeka
     
  6. y

    yohana mteule Member

    #6
    Jul 2, 2017
    Joined: Jul 2, 2017
    Messages: 48
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    Duh watu kwa kudandia gari kwa mbele hamjambo,msione kichaka
     
Loading...