Mkojo wa punda

Mkojo wa punda

return of cs

Senior Member
Joined
Jul 11, 2015
Posts
130
Reaction score
24
mokojo wa punda
sehemu ya 1
ilikua ni asubuhi nikiwa bado nmelala kitandan
kwa mbaali nashtushwa na kelele za watu huko nje wakibishana,
nikaamka ili niwezejua nini kinaendelea mara nakutana na mama mlangoni
akihema sana hku akiwa na haraka kuingia ndani
akanishika mkono na kunirudisha chumbani
"mwanangu fanya haraka chukua begi lako utoroke muda huu,
"kuna nini mama'
'mwanangu mwenyekiti kaja na mwanae pamoja na maaskari kukukamata,
"anadai umempa mimba mwanae"
baada ya kusikia maneno hayo nilichanganyikiw? kbs
maana ni kweli nlikua na mahusiano na binti yake aitwae sada
na jinsi yule mzee alivyokua mkorofi pale kijijini nikawa naona mlango wa jela ulee mbele yng
wakati bado najiuliza cha kufanya mama aliniletea baibui nivae ili nisitambulike wakati natoroka
muda huo wote baba anajaribu kuwazuia wasiingie ndani
akiwaeleza mimi sipoo, piaa sihusiki
mama alinipatia pesa kidogo na kunielekeza niende dar-es-salaam
"kamtafute mjomba wako atakusaidia mwanangu,
mama alinishika mkono na kunitoa kupitia mlango mwingine
"kila la kheri mwanangu mambo yakitulia huku nitakujulisha urudi"
aliniaga mama hku machozi yakimtoka,
nilimpungia mkono kw mara ya mwisho kisha nikatokomea kwenye pori lililokua jirani na nyumba yetu
nilitembea kw muda wa masaa 6 mpaka nilipokaribia steshen ya gari moshi
kisha nikatoa lile baibui na kulihifadhi ili siku nikirudi nyumban nimrejeshee mama
nilisogea mpaka sehem wanapokata tiketi na kuulizia kama naweza pata nafasi
nilfanikiwa kupata tiketi ila treni ilikua inapita baada ya masaa 4 kuelekea dar-es-salaam
nilitafuta pahala nikakaa hku nikiwa na mawazo juu ya ugomvi nilouacha nyumbani
ghafla alitokea binti mmoja akiwa na mtoto mgongoni
"kaka samahani niangalizie mizigo yangu naenda kukata tiketi,
nilimuitikia sawa bila kumuangalia usoni,kisha nae akaondoka
lilikua ni furushi la nguo,pamoja na begi la nguo dogo
baada ya muda alilejea,na kuchukua mizgo yake
"ahsantee kaka"
kisha akaketi pembeni kidogo karibu na nlipokua nimeketi mimi
muda huo woote nlikua nmejiinamia nikitafakari yaliyonikuta na jinsi nitakavyoishi huko dar
ghafla nilishtushwa na honi ya gari moshi,lilowasili kama dakk 5 hivi
nilinyanyuka nikabeba kibegi changu na kuwahi ndani ya treni
niliingia ndani ya treni na kuanza kutafuta siti niliyopangiwa
niliitafuta kwa muda kidogo kisha nilifika na kukuta kuna binti amekaa
"samahani dada umekaa kwenye siti yangu,
"hapana kaka hii ni siti yangu,sikutaka kubishana sana
nilimuomba tiketi yake ili niweze kuhakikisha
"hapana dada siti yako ni hii pembeni yangu hyo ya dirishani ni yangu,
ila nikanwambia aendelee kukaa mimi nitakaa hiyo ya kwake
safari ya kuelekea dar ikaanza,na taraatibu gari moshi likaanza kuondokaa
wakati wa safari muda wote yule dada alikua akinitizama
mimi nikimtazama haraka sana anageuza shingo na kujifanya anatizama dirishani
sikumfatilia maana nlikua na mawazo bado muda huo
mara mtoto aliekua amempakata akaanza kulia
akatoa ziwa na kuanza kumnyonyesha
nilistuka sana baada ya kuona maziwa ya yule dada
yalikua madogo kias yaliyojaa,meupee
sikutegemea binti anaenyonyesha kua na maziwa mazuur kias kile
nikajikuta yale mawazo yoote niliyokua nayo yananitoka na kuanza kumtazama japo kwa kuibia
baada ya kugundua namtizama pia,ikabidi avunje ukimya
"kaka samahani'
"bila samahani dada"
"ndiyo wewe tulikutana pale nje muda mfupi nikakuachia mizgo yangu?"
nilivuta kumbukumbu kidogo
"oooh ndyo ila sikukukariri sura,
"mimi nakukumbuka ndyo nlikua nakuangalia kila muda nikajua unankumbuka pia,
"hapana sikua nakukumbuka,
tuliongea mengi kiasi,akanieleza jina anaitwa angle
alikua anaelekea dar kwa mama yake baada ya kukimbia kuolewa na mwanaume ambae baba yake alimchagulia
nilimfahamisha pia naitwa jimy na niko safari moja nae kwenda dar kumtafuta mjomba wng
baada ya muda kimya kilitawala na giza tayar lilikua limeingia
watu wengi ndani ya treni wakawa wamepumzika kwa kujiegesha kdg
muda huo angle akawa amejiegesha begani kwangu
nilijiskia faraja sana kutokana na angle kua mrembo
japokua amezaa lkn alikua bado mzuri sana mwenye ngozi iliyonawiri
mweupe kiasi pia alikua na shepu,maana wakati amelala begani nilimchunguza sana na kubaini uzuri wake
ilifika majira ya usiku na giza totoro watu wote mule ndani wakawa walala
angle pia alikua bado kajilaza begani mwangu
muda huo nlikua macho nikiitazama sura ya angle pamoja na uzuri aliokua nao
nikajikuta natamani kuyashika maungo yake
nilipitisha mkono mmoja kwa nyuma kupitia kiunon mwake na kuanza kushika shika nyonga zake
nikamfunua blauzi aliyokua kaivaa na kupitisha mkono kwa ndani
taratiibu nikawa nampapasa hku nashuka chini zaidi kiunoni
nilishtuka kidogo kukutana na shanga kiunoni mwake zilizonifanya nizidi kupandwa na nye*ge
mnara wangu wa network muda huo ulikua unasoma 4G
nikaanza kuzungusha mkono kwa mbele taraatibu mpka kwnye kitovu chake
nikaanza kushuka chini kidogo kuelekea ktk bustani yake
nikaanza kuona mtu anajigeuza geuza began kwangu
nilishtuka nikahisi kanishtukia
nikatoa mkono haraka kisha nikajikaushaa
ghafla aliamka akaniomba nimsindikize chooni
kwa aibu niliitikia 'sawa'
kisha akamuomba dada aliyekua jirani amshikie mtoto maana alikua amelala muda huo
alitangulia mbele nikawa namfuata kwa nyuma
tulifika chooni akaingia ndani huku akiniforce nami niingie
"jimy njoo mm naogopa humu peke yangu'
wakati najishauri alinishika mkono na kunivutia ndani kisha akafunga mlango
akavua chu*pi kisha akachuchumaa na kuanza kukojoa
alipomaliza nikataka kutoka akanizuia
"jimy ule muda unanchezea unajua nlikua nakuskia na mpaka nimelowa"
niliishia kuguna tu
kisha akanikumbatia na kuanza kunyonya lipc zangu
kwa jinsi nlivyokua namtamani sikulaza damu
nikaanza kumshika shika maziwa yake nikishuka chini mpaka kwnye papuchi yake
muda huo ilikua imelowa chapachapa
nae aliinifungua zipu na kutoa antenna yangu kisha akaninong'oneza kwa sauti ya chini
"ingiza jimy"
aligeuka na kuinama kisha akabinua kiuno kidogo
nilichukua antenna yng nikalengesha pahala husika
aliruka kidogo ,akanong'ona
"usiingize yote jimy pls"
nilitii agizo lake,taraatibu nikawa naingiza,natoaa*3
kutokana na utamu wa papuchi yake nikajikuta naingiza mpaka mwisho
aliruka nakupiga yowe
nikamziba mdomo,
"oooh fuuuc*k me jimy'
akawa anazungusha kiunoo
"ooh aaaaaahh ssssshh jimy una mb** tamuu"
ta....ta ta raaatibuu jimy
huku akinishika kiuno changu kunizuia nisiingize yoote maana nlikua na antenna ndefu kdg
muda huo wazungu walikua wanakarbia kutoka
nikaanza kupush kwa nguvu
muda huo nmemziba mdomo ili sauti isitoke nje
jimy jimy jimy aaaaassshh
mama yangu,aaahh jimy ta ta taaamu
"nako..........
mara tukaskia mtu anagonga mlango kwa nje
ITAENDELEA.....
 
Last edited by a moderator:
Hahaa hako kadada kana tabia za kizungu kako straight sanaa hahaa!
 
Movie za kibongo ndio zilivyo, next event is predictable. Same here...
 
Back
Top Bottom