Mkoa gani Huu??

Mkoa gani Huu??

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Posts
4,383
Reaction score
4,413
333.jpg
........
 
I know the place, it is called Mavuvuzini
 
Umepata faida gani sasa kumtukana mama yako au dada yako? Acha use.ge wewe. Mtu mzima ovyo..
 
Mkoa wa Eden, kule ambako tunda la katikati linalimwa,
 
Mkoa wa chini ya Kitovu yanakochimbwa madini ya chumvichumvi!
 
Huo ni mkoa wa Dodoma makao makuu ya nchi ambayo yapo katikati ya nchi ambapo wengi huita kanda ya kati.
 
Boflo kama kungekuwa na kukata rufaa basi ningekata rufaa urudishe avatar yako kama. Mtaa wa Bondeni karibu na Mgahawa mmoja maarufu sana unaitwa City Centre kwa hapa kwetu R'Chuga tehe tehe.
 
Umepata faida gani sasa kumtukana mama yako au dada yako? Acha use.ge wewe. Mtu mzima ovyo..

Mkuu kuna majukwaa tofauti mengi tu humu.. Kama unaona humu hakukufai unapotezea tu na kuhamia jukwaa jingine.. Kutukana maana yake una tabia ya umimi..
 
Nadhani huo ni mkoa wanakotoka MZIZI MKAVU, TIQO, lara 1, madame x, madame b n.k
 
Back
Top Bottom