Mkigombana atakae toka ndani ya nyumba ni nani?


kokontiko

kokontiko

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
13,547
Points
2,000
kokontiko

kokontiko

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
13,547 2,000
Ahahahahaaa hiyo namna ya kupruvu kuwa hauko ndotoni ni kiboko..!!
Hatari sana mkuu.Unakuwa umempenda,umemuamini na kuacha mambo yaserereke kwa ulaini kumbe mweza wako ana mawazo hasi.Unaweza kuchanganyikiwa,kuvua shati na kuanza kuimba nyimbo za kikwenu usiku kucha๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
 
ryana fan

ryana fan

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2018
Messages
731
Points
1,000
ryana fan

ryana fan

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2018
731 1,000
Umekutana na binti mjini Dar, binti huyu wazazi wake ni wanasiasa tangu enzi za chama kushika hatamu. Wana eneo la heka tano na zimezungushiwa uzio.

Mapenzi yenu yameiva mpaka mnaona. Siku ya harusi mbele ya wageni Baba mkwe kwenye hotuba yake anawapa kiwanja ndani ya eneo lake, kwa tambo anasema wajukuu zake wasizaliwe kwenye nyumba ya kupanga.

Baada ya honeymoon mmepewa guest wing muanzie maisha wakati mnajenga. Mmejenga nyumba imekwisha na mmehamia.

Mmekorofishana kidogo na mke, hali halisi ni kuwa wote mna hasira mmoja wenu inabidi aondoke kwa muda. Kati ya wewe na mke wako ataondoka nani?
Kwanza kabisa siwezi jenga kwenye kiwanja Cha mke wangu. Nitajenga nikishajenga kiwanja changu binafsi hata Kama kwa muda huo sina. Lakini nitatafuta kwa nguvu zote nijenge then nijue lingine.
 
ryana fan

ryana fan

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2018
Messages
731
Points
1,000
ryana fan

ryana fan

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2018
731 1,000
Umekutana na binti mjini Dar, binti huyu wazazi wake ni wanasiasa tangu enzi za chama kushika hatamu. Wana eneo la heka tano na zimezungushiwa uzio.

Mapenzi yenu yameiva mpaka mnaona. Siku ya harusi mbele ya wageni Baba mkwe kwenye hotuba yake anawapa kiwanja ndani ya eneo lake, kwa tambo anasema wajukuu zake wasizaliwe kwenye nyumba ya kupanga.

Baada ya honeymoon mmepewa guest wing muanzie maisha wakati mnajenga. Mmejenga nyumba imekwisha na mmehamia.

Mmekorofishana kidogo na mke, hali halisi ni kuwa wote mna hasira mmoja wenu inabidi aondoke kwa muda. Kati ya wewe na mke wako ataondoka nani?
Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha. Umenifanya nicheke na kunikumbusha jirani yangu moja ivi tumepanganae sehemu Moja. Sasa huyu jamaa mke au mchumba wake ndiye aliyepanga yaani mke ndiye analipa Kodi. Siku Moja wakagombana Tena ugomvi ulikuwa mkubwa jamaa akaambiwa sikutaki na uondoke aisee. Mpaka Leo jamaa Bado yupo.


Ila mwanzo kabla hatujajua chochote alikuwa anajigamba ohoo mke wangu nimemfungulia shop kubwa mwenge, Mimi nafanya kwenye kampuni fulani ivi Bunju.

Siku izi kawa mpole balaa gambo zimeisha.
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
8,213
Points
2,000
Age
41
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
8,213 2,000
Niliwahi kupewa kero na mwenza kwenye nyumba ya kupanga hadi niliamua kusamehe kila kitu na kutokomea mbali huko.Baada ya miaka minne tunaonana na bibie analialia tu na kuomba msamaha ila ilikuwa too late.Nilikuwa namueleza kila mara kwamba vitu anavyoviona havina thamani zaidi yangu na kuna siku nitaondoka na kumuacha yeye na hivyo vitu.Alifikiri natania.Ikawa kweli.Mdomo,mdomo ni kero mnoo!
Mdomo kama wotee
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
8,213
Points
2,000
Age
41
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
8,213 2,000
Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha. Umenifanya nicheke na kunikumbusha jirani yangu moja ivi tumepanganae sehemu Moja. Sasa huyu jamaa mke au mchumba wake ndiye aliyepanga yaani mke ndiye analipa Kodi. Siku Moja wakagombana Tena ugomvi ulikuwa mkubwa jamaa akaambiwa sikutaki na uondoke aisee. Mpaka Leo jamaa Bado yupo.


Ila mwanzo kabla hatujajua chochote alikuwa anajigamba ohoo mke wangu nimemfungulia shop kubwa mwenge, Mimi nafanya kwenye kampuni fulani ivi Bunju.

Siku izi kawa mpole balaa gambo zimeisha.
Jamaa angesepa tuu
 
Gomegwa G

Gomegwa G

Member
Joined
Dec 9, 2018
Messages
57
Points
125
Gomegwa G

Gomegwa G

Member
Joined Dec 9, 2018
57 125
We kama mwanamke mwenzie unaona yupo sahihi kweli huyo babe?
Kuna mmoja alimpata mdada wa 30+ kanisani. Dada amesoma masters Makerere, ofisini ni head wa department, ana nyumba mbili, Ana mabanda manne ya kuku na kila banda Lina uwezo wa kuchukua kuku 500, ana hiaice mbili za kwenda Bagamoyo.

Kaka alijua amepata kitonga. Alimtamkia mimi ninataka kukuoa. Dada alilia kwa furaha. Kabla ya kuvakishwa pete, yule dada alimwambia hivi vyote ni vyangu. Nyumba zote nitapangisha mimi na wewe tukapange tuanze moja. Ukiwa kama mwanaume ninategemea utakua unachangia kodi kila mwezi.
 
jr wa arsenal

jr wa arsenal

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
699
Points
1,000
jr wa arsenal

jr wa arsenal

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
699 1,000
Haya mambo yanakera sana, ni sawa na ule utani ambao mara nyingi wanaume hawaupendi pale unapo chekwa ikiwa una ishi kwa dada yako ambaye tayari ni mke wa mtu๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚.
 
Qurie

Qurie

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
2,131
Points
2,000
Age
105
Qurie

Qurie

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
2,131 2,000
Mpka Leo yupo mkuu. Kazi yake kuu Sasa ivi Ni kupika, kufua mke anatoka job saa nne usiku. Usiombe yakukute aisee.


Mwanaume panga hata kichimba kimoja tu hata Cha elfu 10. Kama Bado Mambo hayajakaa sawa
Uyo mwanaume hapo aondoke... Au akae kwa machale Sana ajipe mda apange Mambo yake yakikaa sawa apite ivii
 
R

Ralph Tyler

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
1,399
Points
2,000
R

Ralph Tyler

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
1,399 2,000
Umekutana na binti mjini Dar, binti huyu wazazi wake ni wanasiasa tangu enzi za chama kushika hatamu. Wana eneo la heka tano na zimezungushiwa uzio.

Mapenzi yenu yameiva mpaka mnaona. Siku ya harusi mbele ya wageni Baba mkwe kwenye hotuba yake anawapa kiwanja ndani ya eneo lake, kwa tambo anasema wajukuu zake wasizaliwe kwenye nyumba ya kupanga.

Baada ya honeymoon mmepewa guest wing muanzie maisha wakati mnajenga. Mmejenga nyumba imekwisha na mmehamia.

Mmekorofishana kidogo na mke, hali halisi ni kuwa wote mna hasira mmoja wenu inabidi aondoke kwa muda. Kati ya wewe na mke wako ataondoka nani?
Hii mbona iko wazi? Mwanaume anachapa mwendo. Huwezi kuleta kibr kwa wakwe!
 

Forum statistics

Threads 1,294,208
Members 497,843
Posts 31,168,370
Top