Mkeo na Mama yako mzazi. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkeo na Mama yako mzazi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumbalawinyo, Jan 20, 2011.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Wana Jamii naomba kuuliza swali.
    Je wanaume wako tayari kuvumilia ukimtukania mama yake mzazi kuliko ukimtukania mkewe?
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Na unamtukana nini sasa? Umri kwanza wa huyo anayetukana na jinsia
     
  3. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,985
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Kila mmoja ana uchungu wake wa kutukaniwa uchungu wa mama hauwi sawa na wa mke.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,611
    Likes Received: 10,117
    Trophy Points: 280
    Kuna hili tusi la deshideshi ya mama yako, nadhani kila mtu kisha wahi kutukanwa, haliumi hata kidogo.
    Lakini ukienda mbali nitaifyeka shingo yako kwa kosa la kumtukana mama yangu.
    Mke wangu umtukane tu, nitakoroma kwa ajili ya upendo na kuonyesha kujali.
     
  5. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kweli we watofauti
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,288
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mama/Baba kitu kitu kingine bwana!!
    Mume waweza mtukana!!
    OR
    Kutukaniwa mama inaumza zaidi kuliko mke.
    :plane::plane:
     
  7. M

    Mundu JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,719
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Matusi ni matusi tu, hayavumiliki kwa yeyote! Pia ulitaka kumaanisha nini kuanzisha hii thread Mkuu?
     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    tusi lolote halifai
     
  9. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tusi ni tusi tu haijalishi katukanwa nani kwangu mm matusi yooote ni upotofu wa maadili,na inabidi ikemewe kabisa,watu hawa wote hawawezi kutukanywa kwa wakati mmoja,so kila mmoja ntamtetea kadri ya uwezo wangu!
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tusi ni tusi no matter what
     
  11. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mijitu mingine sijui ikoje, unakurupuka huko utokako unaenda kuanza kuwashambulia wenzako na mitusi.
    Haipendezi na wala sio uungwana hata kidogo.
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,499
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Si vizuri kutukaniwa ndugu yeyote!
     
Loading...