Mkemia ninatafuta kazi!

Kenfurah

Member
Jan 23, 2019
82
150
Mimi ni binti wa miaka 25, ni muhitimu wa shahada ya ukemia mwaka 2018 katika chuo kikuu cha Dar es Salaam. Ninahitaji ajira yoyote ya halali katika viwanda au kampuni yoyote inayohusiana na ukemia.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

mhuri25

JF-Expert Member
Sep 3, 2016
1,793
2,000
Hongera mkemia jaribu hata kujitolea mahali popote ambapo kada yako inafit unaweza pata chochote.. all in all Prof Mhinzi, Dr Mahugija na Dr Mgina bado wapo kweli!?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom