Mke wangu kanuna na kanizuia kutoka

Mke wangu kanuna na kanizuia kutoka

Auxin

Member
Joined
Mar 20, 2023
Posts
42
Reaction score
157
Heshima kwenye wananzengo.

Mm ni mtumishi wa umma Sasa leo asubuhi nimejifanyia usafi kwa kujinyoa sehemu zangu za Siri upara swafi pamoja na makwapini then nikaenda kuoga then nikapigilia pamba safi na unyunyu Kwa mbaliiiii.

Sasa nataka kutoka wife kazinda mlangoni anasema leo hatoki mtu.

Sasa niko kitandani natafakar nifanye nn?
 
Heshima kwenye wananzengo
Mm ni mtumishi wa umma Sasa leo asubuhi nimejifanyia usafi
Kwa kujinyoa sehemu zangu za Siri upara swafi pamoja na makwapini then nikaenda kuoga then nikapigilia pamba safi,na unyunyu Kwa mbaliiiiii Sasa nataka kutoka wife kazinda mlangoni anasema Leo hatoki mtu

Sasa Niko kitandani natafakar nifanye nn?
Anakushangaa. Wewe mzee wa msitu wa Amazon, leo umepiga kiberiti miti, hata wewe ungeshangaa.

Au pengine huwa hujijali. Mchafu, kwapa lanuka. Leo kuna jambo.
 
Heshima kwenye wananzengo
Mm ni mtumishi wa umma Sasa leo asubuhi nimejifanyia usafi
Kwa kujinyoa sehemu zangu za Siri upara swafi pamoja na makwapini then nikaenda kuoga then nikapigilia pamba safi,na unyunyu Kwa mbaliiiiii Sasa nataka kutoka wife kazinda mlangoni anasema Leo hatoki mtu

Sasa Niko kitandani natafakar nifanye nn?
Piga machine leo jumapili!Mtumishi wa wapi!!?
 
Heshima kwenye wananzengo
Mm ni mtumishi wa umma Sasa leo asubuhi nimejifanyia usafi
Kwa kujinyoa sehemu zangu za Siri upara swafi pamoja na makwapini then nikaenda kuoga then nikapigilia pamba safi,na unyunyu Kwa mbaliiiiii Sasa nataka kutoka wife kazinda mlangoni anasema Leo hatoki mtu

Sasa Niko kitandani natafakar nifanye nn?
Ahirisha kutoka tafadhali, kama si muhimu,
Utamuheshimisha sana mke wako, ana haja na wewe leo. Ana haja ya uwepo wako kamili siku ya leo hapo, nyumbani.
Usitoke tafadhali mtumishi....

hayo maandalizi ulofanya akijionea, yamemletea mafarakano nafsini mwake, na akaanza kutafakari unaelekea wapi kufanya nini, unaelekea kwenye ufalme wa Giza au ufaleme wa Nuru? Ufalme wa giza namaanisha kwenda kufanya yasiyopendeza Mungu mathalani kuzini, na ufalme wa Nuru namaanisha kwenda kufanya mambo ya baraka mathalani ibada..

Sikiliza na heshimu kwa maneno na matendo haja za kiroho na kimwili za mkewe na kwa hakika Mungu wa mbinguni, Fruaha, upendo, mapatano na Amani atatamalaki na kuambatana na familia yako daima na milele....
 
Ahirisha kutoka tafadhali, kama si muhimu,
Utamuheshimisha sana mke wako, ana haja na wewe leo. Ana haja ya uwepo wako kamili siku ya leo hapo, nyumbani.
Usitoke tafadhali mtumishi....

hayo maandalizi ulofanya akijionea, yamemletea mafarakano nafsini mwake, na akaanza kutafakari unaelekea wapi kufanya nini, ni kwenye ufalme wa Giza au ufaleme wa Nuru? Giza kwenda kuzini na Nuru kwenda kwenye baraka..

Sikiliza na heshimu kwa maneno na matendo haja za kiroho na kimwili za mkewe na kwa hakika Mungu wa mbinguni, Fruaha, upendo, mapatano na Amani atatamalaki na kuambatana na familia yako daima na milele....
Amekuelewa Leo mchepuko umenoa!
 
Wewe nae una kaujinga flan, kama unajijua unaenda kupiga game Labda jpili andaaa Mazingira mapema kama ni kupiga Gillette piga jtano Anza kutengeneza Mazingira ya kuonesha una ratiba jpili. Sasa ww kila kitu unafanya jpili 😁mbuzi katoliki kwel ww
Mke amemuokoa na UTI.Kanyoa voouz na kajichubua ngozi lazima alete magonjwa ya zinaa kwa urahisi.Mkewe ni "jeeneaz"!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom