Mke wangu kajfungua Salama asubuhi hii

Mke wangu kajfungua Salama asubuhi hii

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Posts
5,292
Reaction score
6,773
Wapendwa wana MMU ninayo furaha na Faraja kubwa kuwafahamisha kuwa
Mke wangu kajifungua salama Saa 12 asubuhi hii, nilitamani sana mtoto wa
Kike lakini kaja wa kiume, Yote kwa yote nimefurahi na Namshukuru sana Muumba
kwa kile alichonijalia huenda ni bora kuliko nilichotamani.
 
Hongera sana mkuu,Mungu akupe mwongozo umlee katika maadili mema
 
Hongera sana mkuu. Usisahau kumpa jina la asili maana yanapotea sana siku hizi..
 
Mkuu, muite huyo mtoto jina la kikurya!!

Sure iam telling you, atakuja kuwa strong sana!

Muite mwita, au chacha au marwa!

Hayo majina yana nguvu ya ajabu...
 
Mkuu, muite huyo mtoto jina la kikurya!!

Sure iam telling you, atakuja kuwa strong sana!

Muite mwita, au chacha au marwa!

Hayo majina yana nguvu ya ajabu...
Ha ha ha haaa sasa sijui inakuwaje kama kabila hilo ni watani wangu.
 
Hongera sana mkuu! Mungu awajaalie afya njema mama na mtoto
 
Back
Top Bottom