Mke wangu anataka account password yangu ya fb

Nipe namba yake

sent from my iPhone 6
 
Utamuweza mankaa?? Ye ndo atar zaidi ananusa mpaka pumbu

sent from my iPhone 6
 
Kama haina pesa / fedha wewe mpe tu..
 
sema tu hujukuwa, ulitakiwa unapoowa uweke kila kitu chako safi na wazi
 
HATA KWA DAWA...UKIMPA BASI WEWE ZUZU NA MJINGA KABISA...Ila nawe usiombe zake...
 
Mwambie. Najitoa. Ili yaishe tu

Ujana haubagui.[emoji53][emoji53]
 
Fungua nyingine umpatie simple like that
 
Fungua nyingine umpatie simple like that
 
Hakuna kinachotakiwa kuwa faragha mkishaoana, faragha ni nyote wawili. Kama mnaonana na kuingiliana uchi then faragha ije iwe social media account! Bank account!! Si ndo mwanzo wa kutoaminiana na kutayarisha kuvunjika ndoa huko baadae.
hayo ni maoni yako pia.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…