Mke Wangu Anapenda Sana Harusi Hadi Anaboa

JembeNaNyundo

JF-Expert Member
Dec 9, 2016
534
1,000
Yaani kila mwezi lazima atumie laki 3 kwa ajili ya michango ya harusi. Nimemvumilia hadi nimemchoka. Ati ni hobby yake. Ukikuta mtu kaachwa ujue kuna mtu yamemfika hapa. Ngoja nitafute dogodogo wa kunipoza aendapo harusini.
 

Shunie

JF-Expert Member
Aug 14, 2016
122,034
2,000
unashindwaje kumcontrol mkeo ww si ndio baba wa familia au kuna baba mwingine zaidi yako kuwa mkali sio maisha hayo ndio hao wanaotaka kuonesha heshima kwenye maharusi wakifika wanaanza kutunzana hela kesho analialia njaa
 

Smart911

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
41,910
2,000
Umeoa au umeolewa? tuyaache hayo... wewe ndiyo unafikria sasa hivi kutafuta nyumba ndogo aendapo harusini, mwenzio huo mchezo kaanza zamani sana kwenye hiyo mialiko anayokwenda...
 

Rohombaya

JF-Expert Member
Jul 4, 2011
12,082
2,000
Dah... Kumbe tatizo lako ni GHARAMA tu..... Je ungapata mwenye hobi na vigodoro?
 

Rommy Ronny

JF-Expert Member
Jun 16, 2015
664
1,000
Ukishaona mwanamke anafanya anachotaka unaogopa jitafakari mkuu... Utakuwa umeolewa... Mwanamke inabid afate nin wataka that's how true man act.
 

Mkwawe

JF-Expert Member
Jun 10, 2016
1,773
2,000
huyo mkeo umemtoa wapi, vingunguti, tabata matumbi, buguruni, temeke au mbagala? kama ni sehemu hizo usilalamike sana ndo utamaduni wao, so ukipenda boga penda na mbegu zake... cha kukushauri jifanye kama kila mwezi unamuoa upya afu unaalika marafiki na kasherehe nyumbani kwako... hataacha ila atapunguza.
 

massaiboi

JF-Expert Member
Jan 4, 2016
966
1,000
Yaani kila mwezi lazima atumie laki 3 kwa ajili ya michango ya harusi. Nimemvumilia hadi nimemchoka. Ati ni hobby yake. Ukikuta mtu kaachwa ujue kuna mtu yamemfika hapa. Ngoja nitafute dogodogo wa kunipoza aendapo harusini.
We unatumia shs ngapi bar???
 

nra2303

JF-Expert Member
Jul 28, 2015
2,749
2,000
Ana nyota ya sherehe huyo mfungulie catering ili awe anaenda kusupply vyakula nk sio aende km mhudhuriaji tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom