Mke wangu amebadilika ghafla masharti yamekua mengi

Mke wangu amebadilika ghafla masharti yamekua mengi

man of the year

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2014
Posts
463
Reaction score
319
Wakuu,

Natumaini mko poa mnaendelea vyema na weekend zenu.

Nilikorofishana na mwanamke wangu nikajua ni upepo utapita tu ila naona mtu kabadilika ghafla masharti yamekua mengi.

Juzi nimemwomba tuonane kanambia kwasasa yupo busy mpaka mwezi ujao,kweli kuna uhusiano hapa au wajanja wameniwai?
 
Tonatofautiana sana, yaani wanawake wote hawa wanaolilia wanaume bado unambembeleza ambae hakupendi. Potezea tafuta mwingine.
 
Huyo alitaka kukuacha mda ila alikosa sababu sasa amepata we anua tu Madada wengi
 
Alitafuta sababu tu ya kukuacha.Kama kweli anakupenda hawezi kufanya hv.Mpotezee,usiwasiliane hadi pale atakapoanza yeye.Kuna baadhi ya wanawake ni wajinga sana hasa wanapojua kuwa amependwa!Ni kweli inauma,potezea kwanza acha kubembeleza.Migogoro ni sehemu ya maisha,ww sio wa kwanza hata Mungu aligombana na malaika zake mbinguni.TULIA.
 
Be strong now, b’coz things will get better. It might be stormy now, but it can’t rain forever.
 
Nawashangaa wanaume wanaolia lia kisa mapenzi..yani wanawake wamejaa hvyo huku mitaani then unahangaika na kijanajike kimoja!
 
Wasichana ni wengi kuliko wanaume, na wazuri ni wengi sana
 
Yawezekana mvuto wako kwake umepungua au kuna jambo umemuudhi mkalisolve lakini bado hakuridhika au wewe ulichukulia simple mwenzio kakiweka moyoni that's why anafanya hizo maybe akijua utagundua kosa lako na kuomba radhi
 
Ndiyo basi tena wakati wako ushapita hivyooo.
 
Hayo ni matokeo. Yawezekana alikuwa anatafuta kianzio. Cha msingi mtafute muelezane ukweli kama kachoka aseme. Kuwa straight. Wanawake wapo wengi. Wanahangaika kwa waganga. Wenye viujasili kdg wanatongoza wanaume. Makanisani wamejaa wanataka kuolewa. Asikupotezee muda.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom