Mke wa rais ni First Lady, mume wa rais je?

Mke wa rais ni First Lady, mume wa rais je?

Rejea swali hapo juu,naombeni Msaada wenu wakuu.

Mkuu mbona swali lilishajibiwa na wadau Hapo juu Kwamba ni First Gentleman. Na kwa nyongeza mkuu wa nchi akiwa na mwenza wake (awe mwanaume au mwanamke) kwa uwili wao wataitwa First couple na pia familia ya mkuu Wa nchi uitwa First Family.
 
Ntombeni
Jabulani
Lindiwe
Wandile
Vusumuzi
Ntombizanke
Ntombizanele
Thembisile
Nayapenda Sana Majina Ya Ki South Africa.

Kama mwanamke anaitwa hilo jina la kwanza halafu akagombea umakamu wa urais, wakati wa kujinadi kila mwanamme atakua ameingiza mkono mfukoni.
 
Back
Top Bottom