Mke wa rafiki yangu ananitesa kwenye WhatsApp

Mke wa rafiki yangu ananitesa kwenye WhatsApp

Weka ushahidi wa hizo messeji hapa tuone!ili nikushauri vyema
 
Mkuu hapo Ugumu uko wapi , Kama mwanaume umeshajua huyo anataka nini .
Mwite mweleze kama hataacha hiyo tabia kuanzia siku hiyo utavunja mawasiliano na yeye.
 
Hivi hili ni jambo la kuomba ushauri nalo wakuu...

Ni jambo la kuamua tuu unataka ama hutaki..
 
Alafu mkuu huu uzi umeweka details nyingi. "Embu edit fasta kabla watu hawajauona kwa wingi. Toa sehemu kama Singida, Mwanza, NMB nk ili watu wasiweze kuunganisha nukta! Mudi msaidieni huyu kiazi jinisi ya kuandika uzi bila kuhatarisha ndoa ya mwenziwe...
Yeah umemshauri vema sana mana hata nami nikawa nawaza mbona kila kitu kipo open kabisa sasa anaficha nini....!!!!!
 
Ebu tupia picha moja alio kutumia ili tuone kama kweli inaweza ikakushawishi....[emoji39] [emoji39] [emoji39]
 
Kwanini hutaki kumwambia mkeo? Unaficha uovu sababu ya kulinda uhusiano wao? Kuna haja gani kulinda uhusiano WA mkeo na mtu malaya asiyejielewa?

Kwangu Mimi nakuona kama umeshavutika na unajua ipo siku utamkubalia ndio maana hutaki kuharibu.

Siku ukijua mkeo nae anatumiwaga picha za ma-pipe ya rafiki zako ndio utasikia raha ya kuficha ujinga
 
Achana nae atakuharibia uhusiano wako na rafiki yako pia na mkeo.

Utasababisha bifu kubwa ambalo halitaisha jamaa akigundua umemfanya wife ake
 
Salam ndugu zangu.

Nina rafiki yangu ambaye yeye anaishi na kufanya kazi Singida na mimi nakaa Mwanza. Hapa Mwanza yupo mke wake ambaye naye ni mfanyakazi wa benki. Kwahiyo, rafiki yangu huja Mwanza kumsalimia mke wake na kurudi zake Singida, anapokuwa Mwanza mimi ndiye kampani yake mwanzo mwisho. Tumeanza urafiki miaka 6 iliyopita kwahivyo familia zetu zimekuwa kama ndugu tu.

Sasa basi, huyu rafiki yangu anapokuwa hayupo (akiwa Singida), mke wake hupenda sana kunitumia threads, clips au picha zinazpashiria uvunjifu wa amri mojawapo ya vitabu vitakatifu. Anapenda sana kunitumia nyakati za usiku.

Nyakati zingine hujipiga picha akiwa kitandani na kunirushia zikiwa na ukumbe "karibu tulale". Video za kugegedana anapenda sana kunitumia.

Nimemkanya sana lakini haachi, mke wangu sijamwambia na siwezi mwambia kwani wataharibu uhusiano. Anaweza kunitumia video nyingiii, mimi simjibu hata moja lakini hakati tamaa.

Naombeni ushauri nifanye nini ndugu zangu,

Asanteni
Acha Uboya Mdogo wangu MSWAGE huyo we vipi ungekuwa unaongea jirani na mimi ningekunasa vibao, unakuja hapa unalialia nini sasa.
 
Salam ndugu zangu.

Nina rafiki yangu ambaye yeye anaishi na kufanya kazi Singida na mimi nakaa Mwanza. Hapa Mwanza yupo mke wake ambaye naye ni mfanyakazi wa benki. Kwahiyo, rafiki yangu huja Mwanza kumsalimia mke wake na kurudi zake Singida, anapokuwa Mwanza mimi ndiye kampani yake mwanzo mwisho. Tumeanza urafiki miaka 6 iliyopita kwahivyo familia zetu zimekuwa kama ndugu tu.

Sasa basi, huyu rafiki yangu anapokuwa hayupo (akiwa Singida), mke wake hupenda sana kunitumia threads, clips au picha zinazpashiria uvunjifu wa amri mojawapo ya vitabu vitakatifu. Anapenda sana kunitumia nyakati za usiku.

Nyakati zingine hujipiga picha akiwa kitandani na kunirushia zikiwa na ukumbe "karibu tulale". Video za kugegedana anapenda sana kunitumia.

Nimemkanya sana lakini haachi, mke wangu sijamwambia na siwezi mwambia kwani wataharibu uhusiano. Anaweza kunitumia video nyingiii, mimi simjibu hata moja lakini hakati tamaa.

Naombeni ushauri nifanye nini ndugu zangu,

Asanteni
Kula kiboga wewe...
 
Greatest mistake a man can do, is bang his homey's honey...
 
Sasa kama anakutumia ivyo vitu what's app si badirisha tu namba kwani kuna ugumu gan akiuliza mwambie aupo what's app tena simple as that
 
Kuna dhambi unaweza kuzikabili na kuzishinda, lakini siyo ya pale kati! Ndiyo maana Mungu akatuonya mapema;

1 Wakoritho 6:18
"Ikimbieni zinaa. Kila dhambi aitendayo mwanadamu ni nje ya mwili wake; ila yeye afanyaye zinaa hutenda dhambi juu ya mwili wake mwenyewe."
 
Back
Top Bottom