Mke wa Mtu Sumu, Mume wa Mtu Maziwa?

Mke wa Mtu Sumu, Mume wa Mtu Maziwa?

sirluta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2012
Posts
6,324
Reaction score
2,494
Ni ukweli ulio wazi kuwa, kabla ya kuingia kwenye ndoa unakuwa na uhuru wa kuchat, ama kufanya mawasiliano yoyote na rafiki zako, lakini ukishaingia katika ndoa, uhuru huo unapotea.

Wapo wanaume wanaoogopa kumtongoza mke wa mtu kwa kile wanachokiita mke wa mtu sumu, hali kadhalika wanawake wanaowaogopa waume za watu.

Nataka tuwamulike wanawake wanaowaogopa waume za watu, je ni woga wa kweli ama ndo namna ya kutaka kuchepuka na mume wa mtu? Maana ukichunguza, wapo wanawake wanapenda ''Uke Wenza'' na huwa lazima watafute mume wa mtu. Ni kweli wanawake wanaogopa mume wa mtu?

Kwa mtizamo wangu naona ni vigumu mwanamke kumwogopa mume wa mtu kwa ajili ya uke wenza ndo maana nikasema mume wa mtu ni maziwa.
Wikiendi njema wanajamii.
 
Ungeweka na ww mawazo yako ili tujue ktk hili unaamini nn
 
 
Last edited by a moderator:
yan umeweka kikikekike ngoja waje akina faiza fox mana m dume hainhusu.
 
Sio kila anaekuwa na mtu wa mtu kajiweka, mara nyingi ni kuchuna tu si unajua uchumi mbovu afu kundi hilo mara nyingi ndo wanachunika kirahisi, maneno matam yanatosha kumfanya mzee ahesabu noti kwa jina bila chupi kufika usawa wa magoti hupewi kitu zaidi ya kuitwa baby.....nyooo eti baby pampers ikwapi hapa!!!!
 
Sio kila anaekuwa na mtu wa mtu kajiweka, mara nyingi ni kuchuna tu si unajua uchumi mbovu afu kundi hilo mara nyingi ndo wanachunika kirahisi, maneno matam yanatosha kumfanya mzee ahesabu noti kwa jina bila chupi kufika usawa wa magoti hupewi kitu zaidi ya kuitwa baby.....nyooo eti baby pampers ikwapi hapa!!!!

kwahiyo ni kweli hamuogopi ili mumake money na dudu muhimu maana huwa hamsemi hadi picha ziwekwe kwenye mitandao
 
Ni ukweli ulio wazi kuwa, kabla ya kuingia kwenye ndoa unakuwa na uhuru wa kuchat, ama kufanya mawasiliano yoyote na rafiki zako, lakini ukishaingia katika ndoa, uhuru huo unapotea.

Wapo wanaume wanaoogopa kumtongoza mke wa mtu kwa kile wanachokiita mke wa mtu sumu, hali kadhalika wanawake wanaowaogopa waume za watu.

Nataka tuwamulike wanawake wanaowaogopa waume za watu, je ni woga wa kweli ama ndo namna ya kutaka kuchepuka na mume wa mtu? Maana ukichunguza, wapo wanawake wanapenda ''Uke Wenza'' na huwa lazima watafute mume wa mtu. Ni kweli wanawake wanaogopa mume wa mtu?

Kwa mtizamo wangu naona ni vigumu mwanamke kumwogopa mume wa mtu kwa ajili ya uke wenza ndo maana nikasema mume wa mtu ni maziwa.
Wikiendi njema wanajamii.

Asanteeeeee......
 
Back
Top Bottom