ndege JOHN
JF-Expert Member
- Aug 5, 2015
- 25,011
- 61,261
[emoji23][emoji23]itabidi nije asee nimepotea kweli
Itakuwa njema sana...[emoji23][emoji23]itabidi nije asee nimepotea kweli
Asante kwa comment nzrWhen You think you know it all,that is the point at which you know nothing,,,ndoa sio hali ya hewa ,kwamba zamani na leo ni tofauti, sikiliza ushauri wa wakubwa wako hutojuta, kama hujui kuongea na Mungu,jifunze hujachelewa, usione ndoa imetulia ukafikri ni rahisi, ina misingi yake! ,, marriage to be real, must be spiritually based,