Mke kutembea nje ya ndoa

Mke kutembea nje ya ndoa

Anza kumlamba kwa asali tigo na front raha atakayo ipata atakwenda tena nje.
 
je kama walitumia condom hapo kitatoka kitu gani sasa? hebu fafanua maana hiyo ingekuwa rahisi maana unamlengesha kwenye ugoro tu! chafya zinatoka kama mvua!
Kama ni condom umeliwa....ila ni kweli ugoro wanaume wanautumia au dawa za kienyeji zinazofanya mtu apige chafya
 
je kama walitumia condom hapo kitatoka kitu gani sasa? hebu fafanua maana hiyo ingekuwa rahisi maana unamlengesha kwenye ugoro tu! chafya zinatoka kama mvua!

ahahhahha...nadhani itatoka hewa
 
Mbona mbinu zipo tena sana kujua........moja wapo ni hii.... kama atakuwa amefanya muda si mrefu sana..."do any means apige chafya"... Kama hakutumia mpira akipiga chafya....nakwambia sperms zitarudi tu....check it out.... Another trick..ni pm

..sasa akishapiga chafya kinachofuata unamwambia mkeo njoo nikukague k maana nahisi umecheat!? au..
 
Bila kuelewa undani wa mahusiano yenu ni ngumu kushauri.....Ila kumbuka kama anatoka nje kutafuta upendo (kama anaukosa kwako) nirahisi kumgundua akiupata,,,,,na kama anatoka kwa sababu zingine ie kiuchumi,kisiasa (mf kulipiza kisasi) ni ngumu kumkamata au kumgundua ....KAZI KWAKO ...FUNGUKA
 
Wadau wa Jf,tupeane maujuzi hapa,hivi ni kitu gani au dalili gani itakayokuwezezesha kugundua kuwa mkeo katembea nje ya ndoa?Yaani kakuaga anaenda kwenye shughuli zake na alipofika huko ka-du na mtu wake na karudi siku hiyohiyo.:embarassed2:

Mpe dose ya kutosha hata enda kutafuta kwingine!Wanaume huwa mna tusahau sana,ukiwahi msaidie nae afike kaka eeh!!!Back to your question-Huwa anakuwa na aibu especially ukimwangalia usoni.Pia uki du nae the same day hata kuwa na mihemuko na utadumbukia pwiiiii!!!
 
je kama walitumia condom hapo kitatoka kitu gani sasa? hebu fafanua maana hiyo ingekuwa rahisi maana unamlengesha kwenye ugoro tu! chafya zinatoka kama mvua!

na ninavyowasikiaga waruka nje ni kwamba kondom wanaenda nazo kabisa,maana DNA noma!!!
 
Atajifanya tumbo linamuuma na anaharisha ili usiombe mzigo
 
jf kila ukija na huzuni lazima ucheke tu kweli kuna mambo haya wadau tuko pamoja leteni mambo
 
Back
Top Bottom