Mke kusuguliwa kucha na mwanaume

Mke kusuguliwa kucha na mwanaume

Mi nafikiri ifike wakati wanaume tujifunze kuwasugua wake zetu na kuwabandika kucha the same to wanawake wajifunze kuwafanyia massege waume zao pengine tunaweza kupunguza tatizo hili. Vinginevyo wale jamaa wataendelea kuwala wake za watu. Tena unakuta wake za watu wanachukia had I namna za simu za Hawa mafilauni ni habari sana
 
na mume kuoshwa na kusuguliwa kushikwa shikwa masikion na kufanyiwa massage mwili mzima mume wa mtu na anashikwa shikwa na mwanamke tu wa saloon hii no dini gano
umeona ee!? wacha tusuguliwe mapaja mpaka makalio. na nyie endeleeni kivyenu.
 
Hivi sijui ni ushamba wangu yaani mwanamke hajui kujisafisha mpaka akasafishwe ? Mwanamke wa hivyo sijui hata nitakua nafanya nae nini

Wafungue na sehemu ya kupiga miswaki na kunyoa mavuzi
 
Back
Top Bottom