Mke kumshonea mume wake mashati ya vitenge

Kuvaa sare na mke wako naamini ni ishara ya upendo na si vinginevyo.
 
Huko ndio hawashoni? Nguo yoyote imeshonwa....

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu shukrani kwa kusaidia kuelewesha, ila huyu jamaa haelewesheki. Mtu aliyeelimika huwa anakubali kukosolewa pale alipokosea, lakini huyu jamaa hajielwi hata anaandika nini? Akieleweshwa anajidai mjuaji ndio maana nikaachana nae. Mtu unamfunika yeye anajifunua, mwisho wa siku unaliacha likae uchi watu walicheke.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mi nilishonewaga hayo mashati na manzi yangu fulani...sasa kukiwa na mtoko nisipo vaa sare na yeye ni ugomvi mkubwa mnooo...
 
Ila ni kitu kizur...inaonyesha namna gani mnapendana...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…