Mke anakwepa sana tendo la ndoa, nini kifanyike?

Mke anakwepa sana tendo la ndoa, nini kifanyike?

No passion to make sex, she is has many excuses

Rafiki yangu huyu ameniomba ushauri wa kindoa nami nikaona hapa JF kuna wake kwa waume wenye uzoefu na maturity yakumsaidia mawazo ushuri, vifungu vya bible etc. Ndoa hii ina miaka 4 watoto 2, wa mwisho ana mwaka mmoja na couples wote ni wafanyakazi jijin Dar ambao wana sign out kazini saa 11 jioni. Mume anaeleza kwamba tangu abalehe amekuwa muumini mzuri wa mafundisho ya Mungu jambo ambalo lilimfanya akajizuia kufanya ngono kwa kipindi cha ujana wake wote...
Duh
 
No passion to make sex, she is has many excuses

Rafiki yangu huyu ameniomba ushauri wa kindoa nami nikaona hapa JF kuna wake kwa waume wenye uzoefu na maturity yakumsaidia mawazo ushuri, vifungu vya bible etc. Ndoa hii ina miaka 4 watoto 2, wa mwisho ana mwaka mmoja na couples wote ni wafanyakazi jijin Dar ambao wana sign out kazini saa 11 jioni...
Akishaitwa mke hilo tatizo haliepukiki
 
jamani wanawake hapa tusipindishe ukweli! hapa kuna mawili! naomba mtoa mada uelewe haya ma2!

1.huenda humwandai vyema mkeo toka umemuoa!hapa inategemeana na aina ya mwanaume aliyekuwa nae huko nyuma!amini nakuambia hili km humuandai vyema mkeo kitandan automatic huwa tunakata kabisa hisia!

Yaani hata ufanyejeeee aku wabaridiiiiii! nielewe vzr hapa! yaan hizo sababu anazokupa mkeo nazielewa sana hawez kukuambia moja kwa moja !

2.hili ni gumu kias! AMINI KUWA MKEO ANACHEPUKA! ANACHEPUKA! ANACHEPUKA!

hebu jaribu kukaa nae siku 1 tena mtoe out mkalale nje!umweleze unavyojiskia!ukiona hakusikiliziu)anajifanya anakuongelesha habar za kazini kwake au biashara zenu (yupo yupo tu NARUDIA TENA HUYO ANACHEPUKA!POLE SNA!kila upande unalia na wake huyu mie namuita mjinga!yaan had kufuliwa anafuliwa na kupigiwa pasi!hahha kweli dunia simama nishuke mie! ths world is not fair kbs jaman!


usipoteze kbs tym ya kwenda kwa Dk!mnajiabisha bure!


AGAIN POLE TENA
 
Kwani papuchi liko moja tu duniani katika kila watu kumi waliokuzunguka saba saba wana papuchi tena bado zina nylon
 
Kwa style ya "rara nikurenge.." lazima unyimwe na utanyimwa tu.
 
.Wimbo wa Ain't your Mama unawaponza wanawake wa leo
.Mwalimu Nyerere alipata kusema "usipoyapata unayoyataka ndani ya CCM ni ruksa kuyatafuta nje ya CCM.kwa hyo usipopata mahitaji ya ndoa kwa mwanandoa mwenzako jaribu kuyatafuta nje ya mwanandoa mwenzie
.pia kumbuka kuchepuka ni kama kula nyama ya mtu ukianza huwezi kuacha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Haya mambo ndiyo yanasababisha wanaume waonekane hawana nguvu, hawapendi wake zao, wanamichepuko, kupata magonnjwa kupitia ngono zembe, kupiga nyeti na hatimaye kuvunja familia.

Wanaume wengi mno mno wanapata matatizo haya, tuko under-represented, I wish kungekuwa na proper solution for this very important issue, ila kama ujuavyo wanaume, pride imetuzidi, twaogopa kuchekwa, labda mke hasikilizi na sababu hummegi vya kutosha basi ndiyo kiburi na dharau.

Twateseka sana sana kwa hili suala..Hongera mleta thread, tutashukuru wachangiaji wakija na solutions za kutusaidia..
 
Huo uvumilivu mwishowe utaonekana coomer...We mwanamke anakazi ya kukupa excuses tu kila siku, anakukwepa tu unakuwa muelewa wee siku akikupa ni goli moja anajikuta kachoka!
Sahivi mwendo ni kubaka tu. Nikijiskia navuta goma kibishi atajua mwenyewe maana hio biashara ya kuridhishana sio muhimu tena.


Sawa bwana, endelea kubaka vema.
 
Huyo mwanamke inawezekana huko kazini amepata mtu. Ajaribu kufatilia na kuchunguza
 
Back
Top Bottom