Mke afumaniwa na shemejiye chumbani..tazama mapicha hapa!

Mke afumaniwa na shemejiye chumbani..tazama mapicha hapa!

Ungekuwa wewe umefumania ungetoa adhabu gani?

Ningemfumania nani?

Kaka haya matukio kuna wanafamilia huwa wanapanga ili kujipatia kipato...

Ninyi huku nje mnaona kama ni fumanizi kumbe wenzenu wanacheza movie.
 
Ningemfumania nani?

Kaka haya matukio kuna wanafamilia huwa wanapanga ili kujipatia kipato...

Ninyi huku nje mnaona kama ni fumanizi kumbe wenzenu wanacheza movie.

Mkuu, hata Mimi naona hivyo..watakuwa wamepanga ndio maana akadai hiyo milioni moja...
 
Kama wewe nakuogopa shemeji! Sina imani na wewe
mazoea hujenga tabia madam.

kama wote mna vitabia vya ajabu ajabu vinavyoendana, lazima mtazini tu!

nilishashuhudia hii kitu... mtu na shemeji yake kabisa!
 
Kama wewe nakuogopa shemeji! Sina imani na wewe

hahahaaa!! kwanini madam? unadhani Paw anaweza akanibamba na wewe ama?

mi nshaoa sasa hivi bana! niko tight sana na mtoto wa kitanga.. na anajua kujipamba, kwake nimetia nanga!
 
Last edited by a moderator:
Ningemfumania nani?

Kaka haya matukio kuna wanafamilia huwa wanapanga ili kujipatia kipato...

Ninyi huku nje mnaona kama ni fumanizi kumbe wenzenu wanacheza movie.

na picha zikapigwa kabisaaa!!!

inaonekana wana habari wa Tanzania wako makini sana na kazi zao!
 
Its simple,tena inaleta heshima maana shemeji shemeji zitakuwa nyingiiiii bila hata sababu ya msingi, itafika kipindi hata akijikwaa badala ya kusema 'Mungu wangu!' atasema 'shemejiiii'

tena hawa mashemeji dotcom
:israel::israel:
 
tena hawa mashemeji dotcom
:israel::israel:

Nakumbuka juzi kwenye arusi ya Maimuna na kakaangu Mwinshehe, namsifia shemeji kajaaliwa hii miguu ya kina uwoya, kafurahi nusura anipe (inahifadhiwa kwa sasa) sema bro alikuwa amemganda sana!
 
Mi nisha mula shemeji hakuna kaz pale uktak kumla we mpestory za chumbanitu tena zile tamu wakati huo we ukjionyesha ni bigwa wa hayo majamboz.
Uliambulia nini baada ya kufanya hivyo
 
hahaaaaaaa we ulishajaribu kwa shemeji

Sema wake za mabrothers zangu sio type yangu, alafu kuna huyu mama nanihii, mke wa bro tuliyefuatana ni kauzu balaa, akikupiga jicho unaweza kumpa shkamoo bila shuruti ilihali ushamsalimia kabla!
 
hakukua na mapenzi kati ya ngosha na mkewe.., na hili lazima lilishajidhihiri tangu kitambo,
mwanamke anapofikia hatua ya kushare kitanda ,,ni dhahiri hakujawahi kuwa na penzi hapo.
 
kASHESHE JAMANI; MI SIWEZI KABISA KUFANYA UCHAFU HUO.
 
Back
Top Bottom