Mkanye mkeo....

wined

JF-Expert Member
Nov 1, 2015
2,128
2,000
Ki uhalisia mwanmke yeye ni wakutafutiwa tu na kustarehe na hasa akute kila kitu akikute hapo ndo salama yake.
Mambo sjui mwanamke nae et anachimba mitaro kama sisi madume nikujitakia tabu na kusumbua matabibu hospitalin mara huu mwezi wa nne sjaingia.

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom