Mkakati ovu wa msajli Wa vyama dhidi ya chadema

Mkakati ovu wa msajli Wa vyama dhidi ya chadema

Goliath mfalamagoha

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2012
Posts
601
Reaction score
2,508
JAJI MTUNGI NA MKAKATI MBAYA DHIDI UPINZANI.


(mchambuzi huru)

Tangu serikali hii ianze kuongoza, nchi ni kama imerejeshwa kwenye mfumo wa chama kimoja. Shughuli za vyama vya siasa zimepigwa maarufuku. Wananchi, wanasiasa na viongozi wa vyama vya siasa hawana Uhuru katika taifa lao.
Mutungi anajua hili, lakini amekuwa kimya.

Jaji Mutungi, msajili wa vyama vya siasa, hajali. Yuko bize kutishia kufuta Chadema.

Ukimya wa Mutungi unadhirisha kuwa yeye ni sehemu ya mpango haramu wa kuzuia Uhuru wa vyama vya siasa katika taifa. Anatumwa au anajituma kwa maslahi yake ya sasa na baadaye.

Mutungi alianza kutumika kutengeneza, kuimarisha na kuendeleza mgogoro ndani ya chama cha wananchi-CUF. Mutungi alijua kabisa Lipumba hana uhalali wa kisheria kwa kurejea kuwa mwenyekiti baada ya kujiuzulu 2015. Anajua migogoro ndani ya CUF ungemalizwa kwa utashi wa vikao vya uongozi wa CUF. Ofisi yake ilingia kwenye mgogoro ili kuiangamiza CUF.

Alihakikisha ofisi yake inamtambua Lipumba kinyume na utaratibu huku akijua si kazi ya ofisi yake kumtambua au kumrejesha ofisini kiongozi wa chama cha siasa tena aliyejiuzuru.

Mkakati huu ovu wa Mutungi ulipanua mgogoro na sasa umeiacha CUF Vipande vipande-CUF ya Lipumba na CUF ya Maalim Seif. Ndivyo alivyotaka Mutungi, anajiita mlezi wa vyama vya siasa. Kwa ilivyo CUF sasa ni kama vile imekufa. CUF haiko kama ilivyo zamani. Hii ndio raha ya Mutungi.

Sasa Mutungi amemaliza kazi yake kwa upande wa CUF, amehamia rasmi kuendeleza kazi yake, anatamani kufuta Chadema kwa sababu ni Chama kikuu cha upinzani kinachoogopwa na chama tawala.

Mkt wa chama tawala ametumia kofia ya urais kufuta shughuli mikutano ya vyama vya siasa kinyume na Katiba. Msajili wa vyama siasa naye anatishia kufuta vyama vya siasa.

Mutungi alianza kujiingiza taratibu kwenye mgogoro wa CUF, akafanikiwa. Sasa ameanza kuifuatilia Chadema. Anakoenda Mutungi kunajulikana. Anaharibu.

Kazi anayofanya Mutungi, haina tija kwa taifa Bali inaweza kuliingiza taifa kwenye matatizo makubwa sana. Mutungi azuiliwe, yupo kwa ajili ya kuvuruga taifa. Amepoteza sifa ya kuwa mlezi wa vyama vya siasa.

Katika zama hizi za demokrasia ukiona mtu mzee aina ya Mutungi anafikiria kufuta vyama vya siasa, anazeeka vibaya au amepitwa na wakati.
 
Kiukweli huyu bwana ni mbaguzi, sasa kwanini anabagua? Sababu anajua mwenyewe. Haiwezekani kwa vitendo waliyofanyiwa mawakala wa upinzani msajili wa vyama akakaa kimya badala yake yule aliyeonewa ndo aandike maelezo lakini aliyetenda ubaya anachekelea. Ni upuuzi mkubwa usiovumilika. Hii inaweza kujenga uhasama miongoni mwa jamii.
 
JAJI MTUNGI NA MKAKATI MBAYA DHIDI UPINZANI.


(mchambuzi huru)

Tangu serikali hii ianze kuongoza, nchi ni kama imerejeshwa kwenye mfumo wa chama kimoja. Shughuli za vyama vya siasa zimepigwa maarufuku. Wananchi, wanasiasa na viongozi wa vyama vya siasa hawana Uhuru katika taifa lao.
Mutungi anajua hili, lakini amekuwa kimya.

Jaji Mutungi, msajili wa vyama vya siasa, hajali. Yuko bize kutishia kufuta Chadema.

Ukimya wa Mutungi unadhirisha kuwa yeye ni sehemu ya mpango haramu wa kuzuia Uhuru wa vyama vya siasa katika taifa. Anatumwa au anajituma kwa maslahi yake ya sasa na baadaye.

Mutungi alianza kutumika kutengeneza, kuimarisha na kuendeleza mgogoro ndani ya chama cha wananchi-CUF. Mutungi alijua kabisa Lipumba hana uhalali wa kisheria kwa kurejea kuwa mwenyekiti baada ya kujiuzulu 2015. Anajua migogoro ndani ya CUF ungemalizwa kwa utashi wa vikao vya uongozi wa CUF. Ofisi yake ilingia kwenye mgogoro ili kuiangamiza CUF.

Alihakikisha ofisi yake inamtambua Lipumba kinyume na utaratibu huku akijua si kazi ya ofisi yake kumtambua au kumrejesha ofisini kiongozi wa chama cha siasa tena aliyejiuzuru.

Mkakati huu ovu wa Mutungi ulipanua mgogoro na sasa umeiacha CUF Vipande vipande-CUF ya Lipumba na CUF ya Maalim Seif. Ndivyo alivyotaka Mutungi, anajiita mlezi wa vyama vya siasa. Kwa ilivyo CUF sasa ni kama vile imekufa. CUF haiko kama ilivyo zamani. Hii ndio raha ya Mutungi.

Sasa Mutungi amemaliza kazi yake kwa upande wa CUF, amehamia rasmi kuendeleza kazi yake, anatamani kufuta Chadema kwa sababu ni Chama kikuu cha upinzani kinachoogopwa na chama tawala.

Mkt wa chama tawala ametumia kofia ya urais kufuta shughuli mikutano ya vyama vya siasa kinyume na Katiba. Msajili wa vyama siasa naye anatishia kufuta vyama vya siasa.

Mutungi alianza kujiingiza taratibu kwenye mgogoro wa CUF, akafanikiwa. Sasa ameanza kuifuatilia Chadema. Anakoenda Mutungi kunajulikana. Anaharibu.

Kazi anayofanya Mutungi, haina tija kwa taifa Bali inaweza kuliingiza taifa kwenye matatizo makubwa sana. Mutungi azuiliwe, yupo kwa ajili ya kuvuruga taifa. Amepoteza sifa ya kuwa mlezi wa vyama vya siasa.

Katika zama hizi za demokrasia ukiona mtu mzee aina ya Mutungi anafikiria kufuta vyama vya siasa, anazeeka vibaya au amepitwa na wakati.
Goliath malamagoha
Umechambua vema sana

Ila suluhisho ni wananchi bado wapo gizani bado hawajielewi , in short bongo ni taifa la wajinga
 
Huwa najiuliza; Mnapata faida gani kulalamu humu jf?? Mutungi atafikiwaje kwa uzi huu humu jf?? Poleni mliofikwa
 
Kiukweli huyu bwana ni mbaguzi, sasa kwanini anabagua? Sababu anajua mwenyewe. Haiwezekani kwa vitendo waliyofanyiwa mawakala wa upinzani msajili wa vyama akakaa kimya badala yake yule aliyeonewa ndo aandike maelezo lakini aliyetenda ubaya anachekelea. Ni upuuzi mkubwa usiovumilika. Hii inaweza kujenga uhasama miongoni mwa jamii.
Tatizo la Jaji Mutungi hatumii tena taaluma yake ya Ujaji, badala yake anafuata maagizo ya yule aliyemteua...........

Hivi inahitaji Elimu ya Ujaji kujua kwamba Mkurugenzi wa Kinondoni ndiye aliyesababisha dhahama yote hii?

Hivi inawezekanaje viapo vya mawakala wa Chadema awe hajatoa hadi siku ya uchaguzi, wakati vya washindani wake CCM walishapewa mapema??

Hii nchi kama Mkuu anadhani ataijenga kwa aina hii ya ubaguzi, anajidanganya na badala yake atasababisha balaa kubwa sana kwenye Taifa hili
 
Huwa najiuliza; Mnapata faida gani kulalamu humu jf?? Mutungi atafikiwaje kwa uzi huu humu jf?? Poleni mliofikwa
Jf ndio chombo cha habari kinachosomwa dunia nzima , kwahiyo tunapoandika humu hatulengi Mutungi , huyu ni kama house girl tu , akiagizwa apike spinach hata kama nyama ipo na anaitamani hawezi kukiuka alichoagizwa na bosi wake .

Kwa mfano mkakati wote wa kuhujumu cuf uliwekwa wazi kwenye magazeti na hapa jf , lakini Mutungi kama walivyo wadada wa kazi wakiagizwa hawapingi , aliendelea tu na mipango yake .

Labda kwa kufupisha , maandishi ya hawa wasaliti yanawekwa hapa ili tu kuifahamisha dunia kinachoendelea , ili kikishanuka asilaumiwe mtu
 
Jina Jaji linaondokewa na heshima yake pale sirikali inapowaingiza kwenye siasa zisizo safi. Kiu ya Mali na tamaa ya madaraka vinazidi weledi na mafunzo yote ya kutoa haki na ionekane kuwa imetolewa. Pole Tz,ugonjwa unaopitia so mdogo na tiba take no shughuli nzito! Tuombe Mungu
 
JAJI MTUNGI NA MKAKATI MBAYA DHIDI UPINZANI.


(mchambuzi huru)

Tangu serikali hii ianze kuongoza, nchi ni kama imerejeshwa kwenye mfumo wa chama kimoja. Shughuli za vyama vya siasa zimepigwa maarufuku. Wananchi, wanasiasa na viongozi wa vyama vya siasa hawana Uhuru katika taifa lao.
Mutungi anajua hili, lakini amekuwa kimya.

Jaji Mutungi, msajili wa vyama vya siasa, hajali. Yuko bize kutishia kufuta Chadema.

Ukimya wa Mutungi unadhirisha kuwa yeye ni sehemu ya mpango haramu wa kuzuia Uhuru wa vyama vya siasa katika taifa. Anatumwa au anajituma kwa maslahi yake ya sasa na baadaye.

Mutungi alianza kutumika kutengeneza, kuimarisha na kuendeleza mgogoro ndani ya chama cha wananchi-CUF. Mutungi alijua kabisa Lipumba hana uhalali wa kisheria kwa kurejea kuwa mwenyekiti baada ya kujiuzulu 2015. Anajua migogoro ndani ya CUF ungemalizwa kwa utashi wa vikao vya uongozi wa CUF. Ofisi yake ilingia kwenye mgogoro ili kuiangamiza CUF.

Alihakikisha ofisi yake inamtambua Lipumba kinyume na utaratibu huku akijua si kazi ya ofisi yake kumtambua au kumrejesha ofisini kiongozi wa chama cha siasa tena aliyejiuzuru.

Mkakati huu ovu wa Mutungi ulipanua mgogoro na sasa umeiacha CUF Vipande vipande-CUF ya Lipumba na CUF ya Maalim Seif. Ndivyo alivyotaka Mutungi, anajiita mlezi wa vyama vya siasa. Kwa ilivyo CUF sasa ni kama vile imekufa. CUF haiko kama ilivyo zamani. Hii ndio raha ya Mutungi.

Sasa Mutungi amemaliza kazi yake kwa upande wa CUF, amehamia rasmi kuendeleza kazi yake, anatamani kufuta Chadema kwa sababu ni Chama kikuu cha upinzani kinachoogopwa na chama tawala.

Mkt wa chama tawala ametumia kofia ya urais kufuta shughuli mikutano ya vyama vya siasa kinyume na Katiba. Msajili wa vyama siasa naye anatishia kufuta vyama vya siasa.

Mutungi alianza kujiingiza taratibu kwenye mgogoro wa CUF, akafanikiwa. Sasa ameanza kuifuatilia Chadema. Anakoenda Mutungi kunajulikana. Anaharibu.

Kazi anayofanya Mutungi, haina tija kwa taifa Bali inaweza kuliingiza taifa kwenye matatizo makubwa sana. Mutungi azuiliwe, yupo kwa ajili ya kuvuruga taifa. Amepoteza sifa ya kuwa mlezi wa vyama vya siasa.

Katika zama hizi za demokrasia ukiona mtu mzee aina ya Mutungi anafikiria kufuta vyama vya siasa, anazeeka vibaya au amepitwa na wakati.
MSAJILI WA VYAMA VYA SIASA BWANA MTUNGI ATASHINDWA NAKULEGEA KWA JINA YESU....WATASHINDANA JUU YA DEMOKRASIA ILA HAWATASHINDA....AMINA.
 
Tatizo la Jaji Mutungi hatumii tena taaluma yake ya Ujaji, badala yake anafuata maagizo ya yule aliyemteua...........

Hivi inahitaji Elimu ya Ujaji kujua kwamba Mkurugenzi wa Kinondoni ndiye aliyesababisha dhahama yote hii?

Hivi inawezekanaje viapo vya mawakala wa Chadema awe hajatoa hadi siku ya uchaguzi, wakati vya washindani wake CCM walishapewa mapema??

Hii nchi kama Mkuu anadhani ataijenga kwa aina hii ya ubaguzi, anajidanganya na badala yake atasababisha balaa kubwa sana kwenye Taifa hili
Yeye ni mhutu unahitaji nini kufahamu hilo sio mskuma ataludi kwao Rwanda hata walinzi wake wanatokea huko kawekwa kutuvuluga tujishike vuzuri muda wake upite salama
 
Goliath malamagoha
Umechambua vema sana

Ila suluhisho ni wananchi bado wapo gizani bado hawajielewi , in short bongo ni taifa la wajinga
C KWELI HAKUNA KIONGOZ WAKUWAONGOZA
 
Kiukweli huyu bwana ni mbaguzi, sasa kwanini anabagua? Sababu anajua mwenyewe. Haiwezekani kwa vitendo waliyofanyiwa mawakala wa upinzani msajili wa vyama akakaa kimya badala yake yule aliyeonewa ndo aandike maelezo lakini aliyetenda ubaya anachekelea. Ni upuuzi mkubwa usiovumilika. Hii inaweza kujenga uhasama miongoni mwa jamii.
Mimi naona kama Chadema wametiwa upofu kwa nini wasimpeleke mahakamani kuhusu kuwacheleweshea mawakala wao barua za kusimamia uchaguzi .Hii ilitosha kuwa kesi kwa Mutungi
 
Haya yoye tunarudi kwenye katiba; huyu bwana maskini ya Mungu anariport kwa Mwenyekiti wa CCM taifa; yaani msajili wa vyama vya siasa anapewa kazi na Mwenyekiti wa chama cha siasa; hapo unafikiri utendaji wake wa kazi utaegemea wapi
 
Jf ndio chombo cha habari kinachosomwa dunia nzima , kwahiyo tunapoandika humu hatulengi Mutungi , huyu ni kama house girl tu , akiagizwa apike spinach hata kama nyama ipo na anaitamani hawezi kukiuka alichoagizwa na bosi wake .

Kwa mfano mkakati wote wa kuhujumu cuf uliwekwa wazi kwenye magazeti na hapa jf , lakini Mutungi kama walivyo wadada wa kazi wakiagizwa hawapingi , aliendelea tu na mipango yake .

Labda kwa kufupisha , maandishi ya hawa wasaliti yanawekwa hapa ili tu kuifahamisha dunia kinachoendelea , ili kikishanuka asilaumiwe mtu

Nadhani nimeelewa
 
Back
Top Bottom