Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mjusi anaitajika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Parata, Aug 6, 2012.

  1. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,097
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mjusi wa tanzania aliyeko berlin anahitajika mbunge amedai
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,587
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Hahahahaaa!!!
    Mjusi kitu gani bana.... Twiga wetu kwanza... Watupe twiga wetu, sisi tutawapa mijusi zaidi kama wanataka.
     
  3. G

    Ginner JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,046
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    hahahahaha mdau nimeipenda hii........kwa lugha yenye uzito ungesema mifupa ya dinosaurs .......
     
  4. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nilifikiri "mjusi shemboza" the musician (soloist!)
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,403
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    Nikajua unatafuta mjusi utafute sumu ya kumuua mkeo/mmeo!
     
  6. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Nashangaa wanadai mifupa badala ya Twiga wetu. Inaeleweka wazi kwamba wanyama wale walichukuliwa kiharamu, kwa nini serikali haifanyi juhudi ya kuwarudisha? Kuna nini nyuma ya pazia? Tumeweza kurudisha fuvu la Mkwawa, tukarudisha kinyago cha Kmakonde, kwanza wanyama warudi, halafu ifuatie hiyo mifupa ya mijusi. Na hao waliofanya biashara wafungwe sio kufukuzana kazi tu.
     
  7. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Avatar yako inaonyesha hali halisi kwamba bado uko usingizini,amka mzee!!
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,614
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    Wakati ndiyo yenyewe ilisimamia show...unataka ijivue nguo?
     
Loading...