Mjumbe wa kijiji Muheza kupitia CDM aibua ufisadi

Mjumbe wa kijiji Muheza kupitia CDM aibua ufisadi

msingwa

Member
Joined
Sep 27, 2013
Posts
67
Reaction score
31
Wakuu nimeamini kuwa akiingia hata mjumbe mmoja kwenye serekali ya kijiji anatosha kabisa kuwanyoosha maccm, mjumbe waserikali ya kijiji cha Tanganyika kata ya Tanganyika wilaya ya Muheza kupitia CHADEMA bwana Michae Mhina Mguhi ameweza kuibua ufisadi uliofanywa na mwenyekiti pamoja na mtendaji wa kijiji uliotia hasara kijiji kiasa cha shilingi milioni kumi na tisa,

Baada ya mjadala huo kuanzisha kwenye kikao walimzidi kwa wingi wao lakini yeye atoka nje kwenye nguvu ya umma na hatimaye wakaamua kwenda TAKUKURU na sasa wanatarajiwa kupandishwa mahakamani,

Hiyo ndiyo kazi safi ya CHADEMA ya kulinusuru Taifa hili na hawa mchwa machichiem kuanzia ngazi ya Taifa hadi kitongoji.
 
Safi sana mjumbe Mhina.Hawa ccm wezi wao hadi kwenye mashina ya nyumba kumikumi
 
Kile kidogo kilichopo kigawanywe sawa bila upendeleo wowote labda kwa walemavu wapewe kipau mbele zaidi! Uongozi ni dhamana tu.
 
safi sana,
ni vema kuwashuhulikia kuanzia mafisadi papa hadi mafisadi dagaa.
 
Ufisadi kila kona ya nchi niwakati wa wazalendo kuisaidia nchi hii
 
Back
Top Bottom