Kasomi
JF-Expert Member
- Sep 3, 2014
- 11,027
- 20,414
Anaitwa Usain Bolt
Ni mwanariadha, anauwezo wa kukimbia kwa wastani wa mita kumi(10m) kwa sekunde(1sec)
Yaani uwezo wake hukimbia mita 100(100m) kwa mda wa sekunde kumi(10sec) sawa na uwanja mmoja wenye vipimo sawa.
Huyo ndo @UsainBolt
Source: FahamuLeo
Ni mwanariadha, anauwezo wa kukimbia kwa wastani wa mita kumi(10m) kwa sekunde(1sec)
Yaani uwezo wake hukimbia mita 100(100m) kwa mda wa sekunde kumi(10sec) sawa na uwanja mmoja wenye vipimo sawa.
Huyo ndo @UsainBolt
Source: FahamuLeo