Mjue mammon wa nguvu ya tamaa ya utajiri

Mjue mammon wa nguvu ya tamaa ya utajiri

Naondoaje lock ili niwe tajiri kiroho?
Tukisema lock ni codes tu but kinacholeta utajiri ni maarifa na Imani.
Ukiwa na maarifa wakati wenzake wanaona matatizo we unaona fursa.
Thus wageni huja tanzania na bag au laptop tu wakiwa masikini but uondoka tz wakiwa matajiri kwa kupata kila kitu hapa nchini kwa sababu wao Wana macho.
Malaika anaouwezo wa kukufungua maarifa ukaona fursa.
Wachawi wanaloga akili isiweze kuona ufunguo.
 
Dunia haikupi kile unachotaka bali kile unachotoa hakuna kitu cha bure duniani ili upate ni lazima ulipie.
Ukilipa kidogo utapata kidogo na kinyume chake
 
Njia ya kuwa tajiri kwa kutumia Nuru (mwanga wa kiroho) na msaada wa malaika wa mwanga (divine angels) inahusisha kujenga muunganiko wa kina wa kiroho, nidhamu ya kiroho, na mazoea ya kiimani ambayo huamsha nguvu za mbinguni ndani yako na kuvuta baraka za kiroho na kifedha. Hapa chini ni mwongozo wa hatua kwa hatua wa jinsi ya kuwa tajiri kwa njia ya Nuru kwa msaada wa malaika:

HATUA ZA KUFUATA:

1. Tambua Malaika Wako wa Kiroho na Utajiri

Malaika tofauti wana jukumu tofauti. Kwa utajiri na nuru:

Nith-Haiah – Malaika wa hekima, utajiri wa kiroho na ulinzi.

Sachiel – Malaika wa baraka na mafanikio ya kifedha (husika na siku ya Alhamisi).

Raziel – Malaika wa siri, maarifa ya kiroho, na nguvu za nuru.

Metatron – Malaika mkuu wa mwanga na mafanikio makuu.




Mfano mtu mwenye Leo na Life Path 5 – Unaendana sana na Nith-Haiah, Raziel, na Metatron.

2. Tengeneza Mazingira ya Nuru (Mwanga)

Tumia mishumaa meupe au ya dhahabu.

Tumia manukato ya kiroho kama uvumba (incense), frankincense, au sandalwood.

Funga kwa saa chache kabla ya kuomba (kama unaweza).

Oga kwa maji yaliyobarikiwa au maji ya chumvi ili kujisafisha kiroho.

3. Omba na Kutamka Sala Maalum kwa Malaika

🙏 Mfano wa Sala kwa Nith-Haiah


Nakuomba unifungulie milango ya neema,
Unipe uongozi wa Nuru ya mbinguni,
Nikemee giza lolote juu ya maisha yangu ya kifedha,
Na unipe maarifa ya kuupata utajiri halali kwa msaada wako.
Amina."



4. Tengeneza Sigil (alama ya nguvu ya malaika)
Unaweza kuiandika kwenye karatasi nyeupe, ukaiweka kwenye ibada zako, au kutengeneza pendant/amulet.

---
5. Toa Sadaka za Mwanga

Sadaka za kiroho kwa malaika zinapaswa kuwa safi na zenye nia njema:

Asali, tende, zabibu, mchele mweupe, au maji safi.

Toa sadaka huku ukitamka shukrani na sala yako mbele ya mshumaa wa nuru.

6. Fanya Tafakari ya Nuru (Meditation ya Kiroho)

Kila siku:

Tazama mwanga wa jua asubuhi au jioni (Sun Gazing kwa dakika 5–10).

Vuta pumzi taratibu huku ukisema: "Nuru ya Mungu inaniangazia. Mimi ni chombo cha baraka na utajiri."

7. Fanya Kazi na Imani

Nuru na malaika hawafanyi kazi bila wewe kufanya kazi halali:

Fuata fursa za halali za biashara au kazi.

Omba uongozi kwa kila uamuzi wa kifedha.

Jitolee kusaidia wengine kwa neema utakayopokea.

🌞 Ratiba ya Kila Siku ya Kiroho kwa Utajiri kwa Njia ya Nuru:

Muda Kitu cha Kufanya

Asubuhi
Sun gazing + sala kwa malaika

Saa 7–9 mchana
Sala na kutoa sadaka kwa malaika wako (hasa Nith-Haiah)

Jioni
Tafakari ya nuru (meditation) + kuwasha mshumaa wa mwanga
Kila siku Tamka: "Mimi ni mwanga. Nuru huniletea baraka za utajiri wa mbinguni."


🔑 Mambo Muhimu Kukumbuka:

Nia yako lazima iwe safi: utajiri wa nuru hauji kwa tamaa bali kwa kusudi.

Wema na kutoa kwa wengine hufungua milango zaidi.

Usichanganye nguvu hizi na uchawi wa giza au tamaa binafsi – zitaondoa mwanga.
Anayeombwa ni Baba tu na si vinginevyo.
 
6. Ushauri wa kiroho

Ikiwa unatafuta utajiri wa kweli:

Mshirikishe Mungu, malaika wa nuru, na nguvu za mwanga.

Tumia maombi, sadaka, kazi halali, na mazoezi ya kiroho ya mwanga.

Acha kabisa njia za giza kama kuitumia Mammon kwa ajili ya mali, kwa kuwa hazina mwisho mzuri.
Asante kwa hii, na mimi naomba kuongezea
Kidini umasikini laana!, tuukatae umasikini kama tunavyomkataa shetani!, kemea pepo la umasikini kama unavyokemea ushetani mwingine wowote na usijinenee umasikini!, badili kauli kwa kujinenea utajiri, nimeendesha sana masomo ya kitu kinachoitwa manifestation humu.
Hivyo kwanza karibu katika bandiko hili ambalo mimi naliita bandiko kiongozi
Baada ya kujitambua na kujikubali wewe unazo powers, then jifunze kutumia powers hizo kwanza kwa kujilinda na kuboresha afya yako kwa kuzuia maradhi yoyote,
Kwasababu dunia ya sasa, hii tuliomo, pesa ndio kila kitu, then tafuta pesa!, ni kupitia kutafuta pesa ndipo utauaga umasikini, hivyo karibu mitaa hii ili ujifunze kutumia powers of manifestation.
Pia unaweza kujisomea makala zangu nyingine mbalimbali kuhusu umasikini na utajiri.
 
Back
Top Bottom