Mjadala wa kujaza uwanja ufungwe rasmi

wajibisha

Member
May 16, 2021
90
150
Unajua mashabiki wa Utopolo wanapenda kushabikia mambo ya kiutopolo kama kujaza uwanja.

Sasa Simba Leo tumefunga huo mjadala Kwa kujaza uwanja kabla ya saa nane mchana. Kudadadeki.

Sasa hatutaki kujadili tena mada kama hizo tena.

Tujadili Nani bingwa, Nani ana magoli mengi, nani anacheza mpira wa burudani/biryani.

Mada ya kujaza uwanja tumeifunga Ieo rasmi.

Sasa tujadili mafanikio uwanjani na kwenye uongozi.

Utooooo
 

Satoh Hirosh

JF-Expert Member
Mar 30, 2021
946
1,000
Wapuuzi dawa yao kuwapuuzia View attachment 1944911 View attachment 1944913 View attachment 1944912
IMG_20210919_155208.jpg
 

Nyamizi

Platinum Member
Feb 19, 2009
3,084
2,000
Unajua mashabiki wa Utopolo wanapenda kushabikia mambo ya kiutopolo kama kujaza uwanja.

Sasa Simba Leo tumefunga huo mjadala Kwa kujaza uwanja kabla ya saa nane mchana. Kudadadeki.

Sasa hatutaki kujadili tena mada kama hizo tena.

Tujadili Nani bingwa, Nani ana magoli mengi, nani anacheza mpira wa burudani/biryani.

Mada ya kujaza uwanja tumeifunga Ieo rasmi.

Sasa tujadili mafanikio uwanjani na kwenye uongozi.

Utooooo

Kabisa,walikuwa wanatokwa mishipa ya shingo kwa kombe lao la “kuujaza uwanja” .Leo Simba kawaonyesha kuwa yeye ni mkubwa kuliko wao.
 

samakinchanga

JF-Expert Member
Aug 24, 2014
1,718
2,000
Unajua mashabiki wa Utopolo wanapenda kushabikia mambo ya kiutopolo kama kujaza uwanja.

Sasa Simba Leo tumefunga huo mjadala Kwa kujaza uwanja kabla ya saa nane mchana. Kudadadeki.

Sasa hatutaki kujadili tena mada kama hizo tena.

Tujadili Nani bingwa, Nani ana magoli mengi, nani anacheza mpira wa burudani/biryani.

Mada ya kujaza uwanja tumeifunga Ieo rasmi.

Sasa tujadili mafanikio uwanjani na kwenye uongozi.

Utooooo
Kolokolochocho unateseka ukiwa wapi mkia
 

makedonia

JF-Expert Member
Nov 17, 2014
2,523
2,000
Unajua mashabiki wa Utopolo wanapenda kushabikia mambo ya kiutopolo kama kujaza uwanja.

Sasa Simba Leo tumefunga huo mjadala Kwa kujaza uwanja kabla ya saa nane mchana. Kudadadeki.

Sasa hatutaki kujadili tena mada kama hizo tena.

Tujadili Nani bingwa, Nani ana magoli mengi, nani anacheza mpira wa burudani/biryani.

Mada ya kujaza uwanja tumeifunga Ieo rasmi.

Sasa tujadili mafanikio uwanjani na kwenye uongozi.

Utooooo
MBUMBUMBU MKACHAMBE NAONA MNAWASHWA.
 

permanides

JF-Expert Member
May 18, 2013
6,311
2,000
Unajua mashabiki wa Utopolo wanapenda kushabikia mambo ya kiutopolo kama kujaza uwanja.

Sasa Simba Leo tumefunga huo mjadala Kwa kujaza uwanja kabla ya saa nane mchana. Kudadadeki.

Sasa hatutaki kujadili tena mada kama hizo tena.

Tujadili Nani bingwa, Nani ana magoli mengi, nani anacheza mpira wa burudani/biryani.

Mada ya kujaza uwanja tumeifunga Ieo rasmi.

Sasa tujadili mafanikio uwanjani na kwenye uongozi.

Utooooo
Tufunge mjadala sasa
IMG-20210919-WA0010.jpg
 

Mtanzanias

Senior Member
Jul 30, 2021
146
250
Unajua mashabiki wa Utopolo wanapenda kushabikia mambo ya kiutopolo kama kujaza uwanja.

Sasa Simba Leo tumefunga huo mjadala Kwa kujaza uwanja kabla ya saa nane mchana. Kudadadeki.

Sasa hatutaki kujadili tena mada kama hizo tena.

Tujadili Nani bingwa, Nani ana magoli mengi, nani anacheza mpira wa burudani/biryani.

Mada ya kujaza uwanja tumeifunga Ieo rasmi.

Sasa tujadili mafanikio uwanjani na kwenye uongozi.

Utooooo
Una matatizo wewe sio bure unataka kusema unashindana na nani kuujaza uwanja, Yanga ilishatoka uko kwenye mambo madogo kama ayo ya kujaza uwanja labda mjadiliane na azam au namungo uko sio yanga, yanga inaweka rekodi zake na inazivunja yenyewe mnashindana na kivuli chenu kujaza uwanja sio yanga mzee, Pesa mliyowapa clouds na kina mwinjaku kuwapgia debe ni bora mngemlipaga manara mshahara wake maana imejionyesha dhahiri shairi kuna bugati mmoja tu Tanzania akiunguruma mnajikusanya kama kumi kujaribu kumfunika lakini wapi Sana sana ni kutumia nguvu kubwa kuwalipa watu tunajua tutazirudisha kwa kujaza matangazo kwenye jezi burr🤣🤣🤣🤣🤣
 

Kingtox

Senior Member
Sep 13, 2021
128
250
Simba day... ni Sikukuu ya soka duniani

Achana na hapo dimbani huku mtaani ni laana!!!

Yaani full shangwe....waungwana wanaiomba serikari Simba day iwe Sikukuu ya kitaifa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom