DIGITAL ELECTRONICS WEIGHT SCALE
Tunauza mizani za kisasa kwa ajili ya kupimia uzito kwa matumiz ya mahospitali, mashuleni, familia na kwa wale wenye programme ya mazoezi na diet.
Mizani zetu ni simple kutumia kwa rika lote na hupima uzito kuanzia kilo moja (1kg) mpaka kilo mia themanini (180kg)
Kwa bei nafuu ya shilingi 40,000 tu
Tupigie tukuletee popote ulipo kwa namba;
0655997761
0692431566
Tunauza mizani za kisasa kwa ajili ya kupimia uzito kwa matumiz ya mahospitali, mashuleni, familia na kwa wale wenye programme ya mazoezi na diet.
Mizani zetu ni simple kutumia kwa rika lote na hupima uzito kuanzia kilo moja (1kg) mpaka kilo mia themanini (180kg)
Kwa bei nafuu ya shilingi 40,000 tu
Tupigie tukuletee popote ulipo kwa namba;
0655997761
0692431566