Judgement
JF-Expert Member
- Nov 13, 2011
- 10,326
- 4,789
Wadau nna imani ni jioni tulivu na mko poa.
Majuzi kuna Sredi ilishushwa hapa Jamvi,
ikiwa inaonesha kutia mashaka wasani wa kiume wanaoshiriki sanaa ya Taarab, na mtoa Thread akawaoneshea kidole wanaume hao kwamba anatia shaka na uthabiti wa uanaume wao.
Mimi nitoke huko taarabuni nije kunako kizazi kipya.
Na namnyooshea kidole msanii H. Baba ile miuno ya kufa mtu, anayoikataga imekaa kiume kweli ?
Mtoto wa kiume anapendezea kivile ?
Majuzi kuna Sredi ilishushwa hapa Jamvi,
ikiwa inaonesha kutia mashaka wasani wa kiume wanaoshiriki sanaa ya Taarab, na mtoa Thread akawaoneshea kidole wanaume hao kwamba anatia shaka na uthabiti wa uanaume wao.
Mimi nitoke huko taarabuni nije kunako kizazi kipya.
Na namnyooshea kidole msanii H. Baba ile miuno ya kufa mtu, anayoikataga imekaa kiume kweli ?
Mtoto wa kiume anapendezea kivile ?