Miuno ya H Baba !

Miuno ya H Baba !

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Posts
10,326
Reaction score
4,789
Wadau nna imani ni jioni tulivu na mko poa.
Majuzi kuna Sredi ilishushwa hapa Jamvi,
ikiwa inaonesha kutia mashaka wasani wa kiume wanaoshiriki sanaa ya Taarab, na mtoa Thread akawaoneshea kidole wanaume hao kwamba anatia shaka na uthabiti wa uanaume wao.
Mimi nitoke huko taarabuni nije kunako kizazi kipya.
Na namnyooshea kidole msanii H. Baba ile miuno ya kufa mtu, anayoikataga imekaa kiume kweli ?
Mtoto wa kiume anapendezea kivile ?
 
Mie huwa nabakia kushangaa hasa ule wimbo wake aliovaa kama kofi...kijana anazungusha
 
Ukiona kiuno kinazungushika basi ujue makalio na hips zimetanuka
 
...umenikumbusha leo nimeona mkaka anakatika kwenye tv...af akageuka kalio,akakatika zaidi...wakazoom ****...then likagandishwa...bo!...sasa najiuliza iyo inamana gani akati yule mtoto wa kiume??
H baba kwa masikio yangu nililmsikia ktk interview moja akisema yeye ni bingwa wa kukata mauno tanzania nzima...sasa unafikiri kuna masihara hapo!
 
...umenikumbusha leo nimeona mkaka anakatika kwenye tv...af akageuka kalio,akakatika zaidi...wakazoom ****...then likagandishwa...bo!...sasa najiuliza iyo inamana gani akati yule mtoto wa kiume??
H baba kwa masikio yangu nililmsikia ktk interview moja akisema yeye ni bingwa wa kukata mauno tanzania nzima...sasa unafikiri kuna masihara hapo!

BAGAH, Huyo mjamaa ni noumer! Hivi unajua sometyms anao uwezo wa ku'vibrate saburi moja tu ! While saburi mwenza kaligandisha ! Then akitaka tena anaya'vibretisha yote mawili .
Hatariii .
 
BAGAH, Huyo mjamaa ni noumer! Hivi unajua sometyms anao uwezo wa ku'vibrate saburi moja tu ! While saburi mwenza kaligandisha ! Then akitaka tena anaya'vibretisha yote mawili .
Hatariii .

Jg,
hahahahahaaaaaaa....mpaka maka!..
ww umezoea kuzungusha mauno ukiwa faragha tu...wenzio wanaonesha jukwaani...LOL
lakini ana asili ya kongo ambao ni wanenguaji mahiri...so labda limekaa kijenetik zaidi braza.!
ndio ivo chakula ya watu iyo...TULIAA!
 
itabidi nivizie kwenye TV nimwone. Wanamuoneshaga channel na kipindi gani?
 
Hakuna ubaya mwanaume kukatika,ni aina tu ya kucheza mziki hata kwenye Ngoma za kienyeji wanaume huwa wanakatika tena sana.
 
hhaahhhaaaa sikutaka kucheka...ila mmepinda wachangiaji wa humu
 
Mme mi hapa napita tu.

Mke unapitaje ? ilhali mi nakusakanya Sredi hadi Sredi, Jukwaa hadi Jukwaa ? Nilikubamba kwenye thread ya Mnyihanzu sijui ukachoropokaje! Usiku mwaka my wife nataka tuwe karibukaribu .
Kwanza twen'zetu tukalale, mwenzio nataka !
 
BAGAH, Huyo mjamaa ni noumer! Hivi unajua sometyms anao uwezo wa ku'vibrate saburi moja tu ! While saburi mwenza kaligandisha ! Then akitaka tena anaya'vibretisha yote mawili .
Hatariii .
Kuna uwezekano anatumia mchina au vitamini vimezidi
 
Mh mh mh......koh koh koh....aaaah, mashaaalah mwasema kwe ninyi?
Panapo majaaliwa inshaalah Itabidi nitafute muda muafaka nijionee mwenyewe, nimefurahishwa na ya kuchezesha t.ako moja ilhali moja limeganda, sijaiona muda mrefu hii tangu nilipomuona khanithi mmoja hivi pale Lamu wakati narejea zangu toka Maskati.
Vipi huwa anakubali tenda na mialiko ya kuja kunengulia majumbani, kuhusu malipoo mantashaka.
 
Back
Top Bottom