Miti ya milingoti ya nguzo za umeme inauzwa.


M

MansaMusa

Senior Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
103
Likes
4
Points
0
M

MansaMusa

Senior Member
Joined Sep 11, 2013
103 4 0
Ipo wilayani Mufindi - Iringa.
Barabara inafika mpaka kwenye miti.
Ipo miti 400.
Zipo size kuanzia 13 m.
Kila mti ni Tsh 30,000/=
Contact: 0769877495
 
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
540
Likes
11
Points
35
Laigwanan76

Laigwanan76

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
540 11 35
Ipo wilayani Mufindi - Iringa.
Barabara inafika mpaka kwenye miti.
Ipo miti 400.
Zipo size kuanzia 13 m.
Kila mti ni Tsh 30,000/=
Contact: 0769877495
Kaka mbona bei kali sana?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,915
Likes
13,447
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,915 13,447 280
Mnajua bei wanayouziwa tanesco na wananchi? Bei ya nguzo moja ni 1.2m
 

Forum statistics

Threads 1,251,148
Members 481,585
Posts 29,759,193