Miti ya matunda ya kisasa

Miti ya matunda ya kisasa

Unataka miti ya matunda gani? Na uko wapi? (mkoa)
 
Karibu SUA upate embe, chungwa na parachichi pia papai kwa BEI nzuri.
 
*ryzer agro products*
*ni wazalishaji wa miche aina zote za matunda,maua pamoja na miti ya mbao na urembo...*

Karibu sana kwetu ujipatie miche ya matunda ya muda mfupi.Tuna miche ifuatayo:-
Nazi miaka mitatu tsh.7000
Zaituni miaka miwili tsh.5000
Ndizi miezi 7 tsh.3500
Fenesi,korosho miaka miwili tsh.3000

Pia tuna *miembe*michungwa*,pera,parachichi,limao,ndimu,chenza,mbilimbi,*topetope,stafeli,cocoa( huzaa ndani ya miaka miwili) kwa tsh.2500
*Strawberry* mwezi mmoja kwa tsh.2500
Tunapatikana Sua morogoro na tunatuma popote Tanzania.Malipo ni baada ya kupokea mzigo wako.
Ukihitaji tuwasiliane namba *0653405342*.
*Nyote mnakaribishwa*
 
Back
Top Bottom