Mitandao Ya Jamii. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mitandao Ya Jamii.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jacobus, Nov 3, 2011.

  1. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,580
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Utasikiliza kipindi cha burudani katika vijiradio vyetu hapa nchini na mtangajazi baadae anajifaharisha kwa kusema nitumie ujumbe kwenye mitandao ya jamii kama fb na tweeter. Sasa hapa napata taabu kidogo kuelewa huu mtandao wa jamiiforums hawaujui? Au wanaogopa kusema kuwa wamo.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,319
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    home of great thinkers.-akili ndefundefu
    fb mnakumbushana mabweni ya boarding na walimu wanoko japo ndo waliokufikisha hapo ulipo
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,900
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Star TV huwa wanasoma mambo mengi kutoka Jamii Forum saa nyingine wanatumbukiza mada tarajiwa hapa tuijadili kabla ya kipindi
     
Loading...