Mita za Tanesco

Mita za Tanesco

mkabaroho

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2012
Posts
301
Reaction score
381
Kuna mita za Tanesco ambazo huwa zinazima zenyewe na ili ziwake ni mpaka tanesco wenyewe wakupe namba maalumu ya kufungulia.

Hv ni sababu gani zinazopelekea mita hzi kuzima? Ukizingatia kwangu hakuna shoti!

Juzi tuu imeanza huu mchezo wa kuzima nikapewa namba ya kufungulia baada ya kama siku 5 toka nilivyoripoti kwao. Leo imezima tena.

Je! Kuna ambaye amepitia dhahma kama yamgu na akaipatia ufumbuzi wa kudumu?
 
Hata mie hilo tatizo lipo. Umeme ukikatika afu ukirudi upo kwenye mita tu ndani ya nyumbani yangu haumo. Ukikatika ukarudi holaa, unawaka hadi ndani ya jumbani!!Tanesco Mungu anawaona shaur yenu
 
Mkuu pole sana kwa tatizo hilo cha kwanza ukiona ivo isogelee mita yako then bonyeza Button za keypad 1 then ok itarudisha power ikikataa hapo jua kuna temper wasiliana na tanesco wakupe clear temper, Nini chanzo cha tatizo hilo mara nyingi sana mita hizo huzuia umeme kuingia ndani pale unaporudi na nguvu sana au Kudetect uwepo wa load nyingi ukiona umeme umezima Basi hakikisha unazima vifaa vyako mkuu ili Kuepuka hio kadhaaa
 
Asante sana kwa ushauri!
Mkuu pole sana kwa tatizo hilo cha kwanza ukiona ivo isogelee mita yako then bonyeza Button za keypad 1 then ok itarudisha power ikikataa hapo jua kuna temper wasiliana na tanesco wakupe clear temper, Nini chanzo cha tatizo hilo mara nyingi sana mita hizo huzuia umeme kuingia ndani pale unaporudi na nguvu sana au Kudetect uwepo wa load nyingi ukiona umeme umezima Basi hakikisha unazima vifaa vyako mkuu ili Kuepuka hio kadhaaa
 
Back
Top Bottom