Mishahara mipya:-


K

kamkoda

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2012
Messages
395
Likes
5
Points
35
K

kamkoda

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2012
395 5 35
Wadau wa wenye mkeka rasmi unaoainisha mishahara mipya ya 2013 naomba tafadhali...sio gazeti lakini.
 
M

mnyakyusa

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
248
Likes
6
Points
35
M

mnyakyusa

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
248 6 35
Dakika chache tu tutamsikia Mgimwa akitujuza...bado wamefanya siri
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,029
Likes
7,091
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,029 7,091 280
Si walisha sema ni kati ya asilimia 24 hadi 55? Au ile ilikuwa ni ya nini?
 
Pota

Pota

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
1,849
Likes
110
Points
160
Pota

Pota

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
1,849 110 160
Wadau wa wenye mkeka rasmi unaoainisha mishahara mipya ya 2013 naomba tafadhali...sio gazeti lakini.
mi nilifikiri unatuletea hizo scale mpya....kumbe na wewe unauliza, hakukuwa na haja ya kukimbilia kuandika huu uzi kama huna cha kutuambia.
 
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,175
Likes
50
Points
145
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,175 50 145
Namsikiliza huyu jamaa sasa ameshakua mwanasiasa hana alilolisema hadi sasa ni yaleyale tu.
 
mtungutu

mtungutu

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
296
Likes
0
Points
0
mtungutu

mtungutu

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
296 0 0
Tunasubiri wachezeshe droo, hapo utasikia secta hii %kadhaa ile %kadhaa wengine high potential wengine less potential
 
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Likes
44
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 44 0
Wadau wa wenye mkeka rasmi unaoainisha mishahara mipya ya 2013 naomba tafadhali...sio gazeti lakini.
Tulia ndugu, unajitia preshe bure kwa kuwaza vichele vya tanzania visivyo na kichwa wala miguu! We jipange tu na bajeti zako za ugali kwa kachumbari ziendelee. Unatarajia nini cha ajabu kutoka kwenye bajeti hii ya walafi?? wakupe wewe ili nawe ule kuku?!!! Hakuna jipya, we subiri mwezi wa saba, kuongezewa kodi ya nyumba na bei za vyakula/vinywaji.
 
K

kichakare

Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
87
Likes
0
Points
13
K

kichakare

Member
Joined Apr 5, 2012
87 0 13
Kodi imepunguzwa kwa asilimia moja, ilikuea 14 sasa 13.
 
J

JOSEDIZOZ

Senior Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
136
Likes
2
Points
0
J

JOSEDIZOZ

Senior Member
Joined Dec 29, 2012
136 2 0
usitarajie kujua hlo.we subiri mwisho wa mwezi wa 7 cheki buku thelathini yako nyongeza.ukiona haikutoshi andamana ingawa mtachimbwa mkwara cku ya pili mko kazini.
 
M

Mshirazy

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
421
Likes
4
Points
0
M

Mshirazy

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
421 4 0
Mkuu umepotosha kodi ni 10% na sio 14%
ww ndo umepotosha na huenda wala sio mtumishi ww!!sisi tunakatwa 14% km tax yaan pay as u earn,so ww unaesema ni 10% unafanya kazi wapi???,
 
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
4,468
Likes
1,542
Points
280
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
4,468 1,542 280
tulia ndugu, unajitia preshe bure kwa kuwaza vichele vya tanzania visivyo na kichwa wala miguu! We jipange tu na bajeti zako za ugali kwa kachumbari ziendelee. Unatarajia nini cha ajabu kutoka kwenye bajeti hii ya walafi?? Wakupe wewe ili nawe ule kuku?!!! Hakuna jipya, we subiri mwezi wa saba, kuongezewa kodi ya nyumba na bei za vyakula/vinywaji.
na ada za shule, mmmhu. Kufa hatufi ila cha mtema ndo tunaendelea kukiona tuuu. Eeeh mungu saidia nyonge yako sisi
 
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Likes
44
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 44 0
na ada za shule, mmmhu. Kufa hatufi ila cha mtema ndo tunaendelea kukiona tuuu. Eeeh mungu saidia nyonge yako sisi
Jitie nguvu mpendwa, Simama kwenye nafasi yako ukipanga bajeti zako kwa vipesa hivyo hivyo unavyopata ukimuomba Mungu akujalie uweze kusomesha, tunza familia na hata kuozesha wanao na kufurahia maisha kwa kazi ya mikono yako.
 

Forum statistics

Threads 1,273,865
Members 490,535
Posts 30,493,920