Mishahara mipya.


S

stweka

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2016
Messages
422
Likes
144
Points
60
Age
48
S

stweka

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2016
422 144 60
Wanabodi mwenye scale mpya za mishahara atuambie hasa idara ya elimu.
 
Abuwhythum

Abuwhythum

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2015
Messages
800
Likes
421
Points
80
Abuwhythum

Abuwhythum

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2015
800 421 80
Mishahara ni ile ile. Hapa kazi tu
 
K

kariankei

Senior Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
162
Likes
29
Points
45
Age
28
K

kariankei

Senior Member
Joined Jun 25, 2016
162 29 45
Mh mtabaki pale pale kupanda cjui
 
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
2,099
Likes
1,606
Points
280
Age
27
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
2,099 1,606 280
mmmmh kazi ipo temu hii
 
S

Sagungu 1914

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
828
Likes
419
Points
80
S

Sagungu 1914

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
828 419 80
Ukiulizia sana tunakuweka kwenye watumishi hewa, kwa hiyo kaa kimya.
 
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
5,581
Likes
1,748
Points
280
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
5,581 1,748 280
rejea bajeti ya 2015/2016 na 2016/2017 fungu la mishahara ni kama hakuna ongezeko.mwaka uliotangulia ilikuwa trilion 6 na mwaka huu nao ni trilion 6.suala la maana ni kuchapa kazi .tija ikiwepo mshahara utaongezwa tu.
 
Strong

Strong

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2013
Messages
410
Likes
240
Points
60
Strong

Strong

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2013
410 240 60
mmmh watu mnajua kujibu ovyooo dah
 

Forum statistics

Threads 1,236,327
Members 475,099
Posts 29,254,324