Mishahara Mipya kwa Walimu Kuanzia Julai 1 2013


MAN OF CHANGES

MAN OF CHANGES

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2011
Messages
508
Likes
0
Points
33
MAN OF CHANGES

MAN OF CHANGES

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2011
508 0 33
Nimekuta hii ofs ya manispaa nkaona si mbaya zikija hapa kwa uhakika zaidi.Mweny uhakika tujuze zaid.Asante
WARAKA NO M/D20/CL524.......
YAH.MABADILIKO YA MUUNDO WA UTUMISHI NA MADARAJA KWA WAALIMU.

..................Waraka huu kuanza kutumika tar 1/7/2013 na sivinginevyo.hakikisha unatoa ushirikiano kwa wahakiki kutoka hazina kuu.muundo mpya utakua kama ifuatavyo -certificate Tgts D1=532450
-Diploma Tgts E1=692741
-Digree Tgts F1=852425

C C: halimashauri zote TANZANIA,Ofisi ndogo za hazina kwenye kila halmashauri,na kwa makatibu tawala wote wa mikoa.
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,346
Likes
60
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,346 60 0
nimekuta hii ofs ya manispaa nkaona si mbaya zikija hapa kwa uhakika zaidi.mweny uhakika tujuze zaid.asante
waraka no m/d20/cl524.......
Yah.mabadiliko ya muundo wa utumishi na madaraja kwa waalimu.

..................waraka huu kuanza kutumika tar 1/7/2013 na sivinginevyo.hakikisha unatoa ushirikiano kwa wahakiki kutoka hazina kuu.muundo mpya utakua kama ifuatavyo -certificate tgts d1=532450
-diploma tgts e1=692741
-digree tgts f1=852425

c c: Halimashauri zote tanzania,ofisi ndogo za hazina kwenye kila halmashauri,na kwa makatibu tawala wote wa mikoa.
scan uweke hapa
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,035
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,035 99 0
mkuu tgts d unapoandika certificate unamaanisha nini , mbona kwa ngazi ya zamani mshahara wa wenye digri wengine ulikuwa unagradiwa hapo hapo kwenye tgts d . mwenye uelewa zaidi tunaomba ufafanuzi zaidi
 
K

Kiumbo

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2012
Messages
561
Likes
8
Points
0
K

Kiumbo

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2012
561 8 0
Hizi taarifa zilianza siku nyingi hapa tunaitaji uhalisia sio teena kujazana mahopes na kwa muelekeo wa bajeti ya sasa ilivyo hilo swala ni ndoto
 
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,022
Likes
87
Points
145
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,022 87 145
kama ndivyo basi inawezekana JK amekata mzizi wa fitina na walimu na atakuwa rafiki mkubwa wa Mkoba na Oluoch na CWT wote.Itakuwa kufuru la ajabu.inabidi waajiri daraja la kwanza na pili tu kama ndivyo siyo hawa vihiyo wengine failure kabisa
 
M

mchengeli

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
341
Likes
0
Points
33
M

mchengeli

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
341 0 33
Nimekuta hii ofs ya manispaa nkaona si mbaya zikija hapa kwa uhakika zaidi.Mweny uhakika tujuze zaid.Asante
WARAKA NO M/D20/CL524.......
YAH.MABADILIKO YA MUUNDO WA UTUMISHI NA MADARAJA KWA WAALIMU.

..................Waraka huu kuanza kutumika tar 1/7/2013 na sivinginevyo.hakikisha unatoa ushirikiano kwa wahakiki kutoka hazina kuu.muundo mpya utakua kama ifuatavyo -certificate Tgts D1=532450
-Diploma Tgts E1=692741
-Digree Tgts F1=852425

C C: halimashauri zote TANZANIA,Ofisi ndogo za hazina kwenye kila halmashauri,na kwa makatibu tawala wote wa mikoa.
wee ni mtuu wa ajabu sanaaa unaanzisha thread unaquate hadi figure zilizopo kwenye waraka halafu unatuuza mwenye uhakika atujuze zaidi. Haya ni matatizo ya product za vyuo na sekondari za kata
 
Rugas

Rugas

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,051
Likes
10
Points
135
Rugas

Rugas

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,051 10 135
Nimekuta hii ofs ya manispaa nkaona si mbaya zikija hapa kwa uhakika zaidi.Mweny uhakika tujuze zaid.Asante
WARAKA NO M/D20/CL524.......
YAH.MABADILIKO YA MUUNDO WA UTUMISHI NA MADARAJA KWA WAALIMU.

..................Waraka huu kuanza kutumika tar 1/7/2013 na sivinginevyo.hakikisha unatoa ushirikiano kwa wahakiki kutoka hazina kuu.muundo mpya utakua kama ifuatavyo -certificate Tgts D1=532450
-Diploma Tgts E1=692741
-Digree Tgts F1=852425

C C: halimashauri zote TANZANIA,Ofisi ndogo za hazina kwenye kila halmashauri,na kwa makatibu tawala wote wa mikoa.
Unabahati walimu tuko wachache hapa jf, la sivyo tungekutafuta kwa umoja mpaka ulipo na utuonyeshe hilo tangazo umelipata wapi.huwezi kuleta utani hapa wakati watu tuna njaa,na bado mgomo endelevu uko active.usichezee akili
zetu!
 
N

Ngeme

Member
Joined
Jun 1, 2013
Messages
33
Likes
9
Points
0
N

Ngeme

Member
Joined Jun 1, 2013
33 9 0
We! Nyambafu kabisa kwa serikali hii ya ccm usitarajie kitu cha namna hiyo.
 
mtungutu

mtungutu

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
296
Likes
0
Points
0
mtungutu

mtungutu

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
296 0 0
Inawezekana aisee maana hizi story nimezisikia muda sasa ila nikijaribu kuuliza.sniper wangu hawanipi ushirikiano, anyway time will tell
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
8,545
Likes
2,162
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
8,545 2,162 280
Mwezi wa saba si mbali subilini muone salio tu, haya maelezo hayajitoshelezi
 
kinya

kinya

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2009
Messages
488
Likes
23
Points
35
kinya

kinya

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2009
488 23 35
Waraka wa mishahara unataka tarehe 20/06/13 hizo nyengine porojo unless mtu a scan huo waraka auweke hapa.
 
M

Msafwa wa swaya

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2012
Messages
427
Likes
12
Points
35
Age
32
M

Msafwa wa swaya

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2012
427 12 35
Hakuna dhambi mbaya kama uongo...!!we jamaa na huu waraka wako usipothibitisha...lazma tukutafute utolewe kucha na meno.watu tunajaa kali alaf unaleta porojo!
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,687
Likes
3,241
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,687 3,241 280
acha porojo nani kakuambia TGTSD ni mtu wa cheti
Nadhani D ni kwa ajili ya wenye degree za Miaka 3 wenye degree za mikaa minne wanaanzia E.
 
lutayega

lutayega

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2012
Messages
1,253
Likes
93
Points
145
lutayega

lutayega

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2012
1,253 93 145
Jamani hata mi toka jana nilitumiwa sms km hiyo, ila huo waraka sijauona. Inaweza ikawa kweli wenye taarifa mtujuze
 
S

Septemba11

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
582
Likes
378
Points
80
S

Septemba11

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2013
582 378 80
Nimekuta hii ofs ya manispaa nkaona si mbaya zikija hapa kwa uhakika zaidi.Mweny uhakika tujuze zaid.Asante
WARAKA NO M/D20/CL524.......
YAH.MABADILIKO YA MUUNDO WA UTUMISHI NA MADARAJA KWA WAALIMU.

..................Waraka huu kuanza kutumika tar 1/7/2013 na sivinginevyo.hakikisha unatoa ushirikiano kwa wahakiki kutoka hazina kuu.muundo mpya utakua kama ifuatavyo -certificate Tgts D1=532450
-Diploma Tgts E1=692741
-Digree Tgts F1=852425

C C: halimashauri zote TANZANIA,Ofisi ndogo za hazina kwenye kila halmashauri,na kwa makatibu tawala wote wa mikoa.
kweli maajabu hayatoisha na wewe ni moja ya hayo maajabu, hivi kweli kwa macho yako hyo barua umeiona, ukaisoma na deteils zake umeziattach hapa then still unauliza uhakika wake, hilo ni ajabu!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,821
Members 490,485
Posts 30,493,055