Misaada mikubwa kwa watu maarufu pekee

Misaada mikubwa kwa watu maarufu pekee

chumachakavu

Member
Joined
Oct 1, 2017
Posts
55
Reaction score
103
Jamani hii sio fair!

Watu maarufu ndiyo wakilia shida kidogo wanasaidiwa kwenda kutibiwa nje ya nchi sisi kajamba nani hakuna kitu kama hicho.

Kwa wale wafutiliaji wa kipindi cha njia panda cha Clouds na kile cha ushauri wako cha RFA mtakuwa mashahidi. Watu wanashindwa kupatiwa matibabu kwa kukosa laki 5 na wanasema wamepita kwa viongozi kadhaa nao wanawaambia nendeni redioni.

Hata baada ya kueleza shida zao redioni hutasikia kiongozi fulani amesaidia, ila ikiwa maarufu kama Jetman, Wastara, Sajuki utasaidiwa kwa asilimia mia ufe kwa mipango ya mungu ila sio fedha.

Viongozi wetu mbadilike, saidieni na wasio maarufu kwa nguvu ile ile, sio sisi kajamba nani mnatusaidia magongo ya kutembelea halafu mamilioni kumi na mnawasaidia watu maarufu.
 
Watu wengi wanasaidiwa hao unaowaita wa hali ya chini tumeona sana ITV watu namna hiyo wakipata msaada.
 
ndugu pambana kujenga maisha yako acha kufikiria wanasiasa na misaada yao pia kumbuka kila mbuzi atakula kwa urefu wa kamba yake.
 
Yaani wastara kupewa milioni 15 imekua shidaaaa!! Watu wanaungulika mioyoni
 
hapo ndipo utakapojua kwa nini watu wanataka kusikia kusifiwa tu,ingawa vitabu vyote vya mungu vinasema mkono wa kushoto ukitoa mkono wa kiume usione, kufuata amri ya Mungu si rahisi japokuwa kuna baadhi ya watu wanajiita wachamungu na kuitwa wachamungu
 
Itakuwa Huyo wastara anajua kutia tia huruma,mpka kulialia kumbuka yule ni msanii

Ova
 
Back
Top Bottom