Minimum capital kufungua duka la nguo


bface

bface

Senior Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
128
Likes
8
Points
35
bface

bface

Senior Member
Joined Dec 22, 2010
128 8 35
Jaman my dream nikuona oneday namiliki duka la pamba za kisasa za mashost na mabraza wa town, nataka kujua mwenye experience kinachoitajika for a beginner esp capital kwa duka la kawaida la kuanzia,
 
Penguin-1

Penguin-1

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
399
Likes
4
Points
35
Penguin-1

Penguin-1

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
399 4 35
Siamini kama hamna mtu anayejua kuhusu hii kitu,
Japo haukuwa detailed but i believe someone(with experience na upeo) angeweza kuweka ma-options/ukweli kibao.
:(
 

Forum statistics

Threads 1,214,014
Members 462,498
Posts 28,498,711