Mini incubators zapatikana

Mini incubators zapatikana

H20

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Posts
341
Reaction score
170
Wadau wa JF zinapatikana Mini incubators za kuangua mayai ya kuku, bata, mbuni, na ndege wengineo kwa bei ya kuridhisha kwa muuzaji na muuziwa. Zina sifa zifuatazo
1. Zina hifadhi mayai 48
2. Yachukua siku 18-20 kwa mayai ya kuku kuanguliwa
3. Ni digital unaset temperature na humidity (unyevunyevu) unayohitaji kulingana na aina ya mayai
4. Inageuza mayai yenyewe kila baada ya saa 2 (2 hours countdown)
5. Inatumia umeme kidogo (80Watts)
6. Ni portable ( haichukui sehemu kubwa)
7. Ufanisi wake ni >96%
Hii ni fursa ya kupata mazao kutoka shambani mwako. I mean kuongeza kuku kwa kutamishia kwa wingi na kupunguza gharama ya kununua vifaranga. Bei ni shilingi 400,000/=. Mpigie simu huyu jamaa kwa namba 0783503864 atakuelezea vizuri. Naomba kuwakilisha.
 
Hii nzuri siku 18-20 napata vifaranga!
Ningependa kufahamu ufanisi mmeukokotoaje?
 
energy saving incubator... ina warranty ya muda gani mkuu? Hebu weka brandy name ili tujiridhishe na ufanisi wake kupitia Googo!!
 
Ufanisi umekokotolewa baada ya kufanyiwa testing na pia nimekuwa nikitumia incubators kwa kutotoleshea. So the experience
 
Warrant ni mwaka mmoja. Ni energy saver na automatic as you can read the description. Nimetumia same type of incubator kwa mwaka mmoja sasa with efficiency.
 
CE-Approved-Small-48-Eggs-Incubator-for-Chicken-YZ8-48-.jpg
Wakuu picha hiyo. Kama wahitaji au una maswali zaidi you can ask.
 
Ufanisi umekokotolewa baada ya kufanyiwa testing na pia nimekuwa nikitumia incubators kwa kutotoleshea. So the experience


utatotolesha siku 21 kwa 37.7c, 20 kwa ~38.2c, 19 kwa ~38.7c. Joto linalozidi 39c ni hatari kwa kuatamia.
Ufanisi unaanzia kwa umri wa kuku idadi ya majogoo kwa matetea, muda tangu yai litotolewe mpaka kuwekwa kwenye mashine...
Mashine za aina hiyo ni nzuri, nimeweka kama angalizo wasije kukusumbua kesho.
 
Back
Top Bottom