Mingurumo au milipuko usiku huu Dar es Salaam

Gily Gru

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Posts
9,368
Reaction score
25,823
Niko Manzese nasikia milipuko muda mrefu mnaisikia au masikio yangu tu? mwanzo nilijua radi ila bado inaendelea kuna nini?
 
Nchi hii bwana kweli wanashindwa kutoa matangazo hata kwenye TV na Radio kuwa wananchi msishtuke leo kutakuwa na moja na mbili ni sherehe fulani kuondoka hofu kwa watu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…