mimi simo

englibertm

JF-Expert Member
May 1, 2009
9,251
2,000
 

Gwangambo

JF-Expert Member
Jun 30, 2012
3,641
1,225
Chama chama kimetukomboa chama.......................... watanzania, wana mapinduzi, hii CCM yajenga nchi..........
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions
Thread starter Title Forum Replies Date
mtunzasiri Kwa hisani ya wenyewe Mimi simo! Jamii Photos 14
salaniatz DUH!KUMBE SIMO Jamii Photos 11
Amavubi simo hata kwenye mfano Jamii Photos 9

Similar Discussions

Top Bottom