Mimi simo.

COARTEM

JF-Expert Member
Nov 26, 2013
3,524
2,000
imagemgfl.jpg
 

mogulnoise

JF-Expert Member
Oct 28, 2014
2,367
2,000
Masoud kamaua kuweka kucha zake rehani huyu mzee alishamwambia anamchora vibaya anazidisha komo na kidevu bt hasikii iko siku cha chato kikimkolea hamna rangi atakayo iona
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom