Mimi sijamuelewa na sitamuelewa Mecky!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi sijamuelewa na sitamuelewa Mecky!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bakulutu, Jan 31, 2012.

  1. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,833
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Jamani!!!
    Mimi sjamuelewa mkuu wa mkoa wa dsm eti mambo yanaenda vizur katika hosptali za jiji na wakati waandishi walioko eneo la tukio wanasema hakuna lolote,ni mateso haswa!
    Pia anadai alitembelea huku anaongea KULINGANA NA MAELEZO NILIO YAPATA!! Hiv ukifika eneo la tukio si unaitaji pia hujionee mwenyewe ndio pia useme!!
    Hana details za kutosha anadhubutu kuzungumza hadharani!!
    Ni aibu sana.
    INATOSHA.
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sahani kutoka nje ya mada.
    Huyu jamaa ni mzawa wa mkoa gani?
     
  3. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuna mtu humu slogan yake inasema "kitu pekee ambacho wanasiasa huwa hawasemi uongo, ni kutaja majina yao"
     
  4. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,833
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Hahaaa..nimecheka saaana..ila kweli.
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,145
    Likes Received: 10,474
    Trophy Points: 280
    ntwara nadhani!!
     
Loading...