Electronic learning:
Je wewe ni mwalimu! Na unataka notes zilizoandaliwa na walimu waliobobea?
Je wewe ni mfanyakazi na unataka kujisomea?
Je wewe ni mkaguzi wa sekondari unataka kujua mwenendo wa anavyofundisha mwalimu wa somo lolote?
Je wewe ni mwanafunzi au mzazi una mtoto sekondari? Na unataka afanye vizuri?
Nina tablets zenye masomo yote ya mtaala wa tz, masomo yote kwa ufanisi sana;
History, Geography, Mathematics, Kiswahili, Economics, English, Book Keeping, Advanced Mathematics, Physics, Chemistry, Biology, Computer na kadhalika.
Na tunai-update kupitia server yetu kama vile ZUKU. Mfano; b y mwezi wa 3 mwakani tupo kwenye maandalizi tunaandaa na tutaweka mitihani ya zone kwa miaka mitano iliyopita ya Kidato cha sita na cha nne.
Hii tablet ina:
Laini 2
3G
8GB Memory internal
Kwa wazazi tunakuwekea Parent control kuzuia mwanao asiingie kwenye ile mambo mbaya
Pia Nina;
tecno h5 140000
tecno m3 120000
tecno h6 200000
tecno tablet t9 300000
tecno p5 150000
tecno m5 250000
tecno ndogo 340 25000
itel 2060 22000 na simu nyingine nyingi mno
Piga: 0715636893 (ulizia Helen Ulomi)
KARIBUNI SANA
Je wewe ni mwalimu! Na unataka notes zilizoandaliwa na walimu waliobobea?
Je wewe ni mfanyakazi na unataka kujisomea?
Je wewe ni mkaguzi wa sekondari unataka kujua mwenendo wa anavyofundisha mwalimu wa somo lolote?
Je wewe ni mwanafunzi au mzazi una mtoto sekondari? Na unataka afanye vizuri?
Nina tablets zenye masomo yote ya mtaala wa tz, masomo yote kwa ufanisi sana;
History, Geography, Mathematics, Kiswahili, Economics, English, Book Keeping, Advanced Mathematics, Physics, Chemistry, Biology, Computer na kadhalika.
Na tunai-update kupitia server yetu kama vile ZUKU. Mfano; b y mwezi wa 3 mwakani tupo kwenye maandalizi tunaandaa na tutaweka mitihani ya zone kwa miaka mitano iliyopita ya Kidato cha sita na cha nne.
Hii tablet ina:
Laini 2
3G
8GB Memory internal
Kwa wazazi tunakuwekea Parent control kuzuia mwanao asiingie kwenye ile mambo mbaya
Pia Nina;
tecno h5 140000
tecno m3 120000
tecno h6 200000
tecno tablet t9 300000
tecno p5 150000
tecno m5 250000
tecno ndogo 340 25000
itel 2060 22000 na simu nyingine nyingi mno
Piga: 0715636893 (ulizia Helen Ulomi)
KARIBUNI SANA