Mimi ni new member katika platform hii

shabiki

JF-Expert Member
Jan 17, 2013
716
1,000
Habari zenu wapendwa natumai nyote wazima wa Afya.

Mimi ni new member katika platform hii naombeni ushirikino wenu .Pia nayo furaha kubwa ndani yangu kujinga na JF. Naamini hiki ni kisima cha maarifa.
Hayo maarifa ukishayachota , uyachuje pia. Kuna ujinga mwingi sana humu!
Ila karibu sana!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom